Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Mới ký HĐ ghi nhớ thôi mà. Nói thật ra lúc này ML chưa khôi phục lại đc. nhìn dàn xe taxi cũ mà ko có tiền thay xe mới là hiểu rồi. ML hiện dùng xe Nissan + Hyundai nhiều là do 2 đơn vị này bán cho trả chậm còn Toyota thì ko cho. Tài xế chạy Sunny khóc dữ lắm vì xe 1.8 chạy rất hao xăng.
Ở VN nếu ko có chính sách gì để đánh thuế và hạn chế Uber thì trong tương lại ML hay Vinasun điều phải giảm quy mô xuống.
Đi taxi mà ko ai biết là mình dg đi taxi đó là Uber......

Chỗ bôi đen bác có nhằm không @@ Bên hãng Nissan làm gì có bán con nào 1.8 @@

• Like
Reactions: yeuxemy and Alpina
Hạng D
2/4/11
2.917
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn
Chỗ bôi đen bác có nhằm không @@ Bên hãng Nissan làm gì có bán con nào 1.8 @@
Nissan Grand Livina ngày xưa Mail Linh có mua 1 lô, xe 7 chỗ máy 1.8L phục vụ chư yếu thị trướng Gia Lai, Ninh Thuận. Nhưng theo em biết dòng xe này tài xe đâu có báo hao xăng như bác nới đâu?

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng C
3/3/14
733
872
93
em đây bác, gọi taxi luôn nhắn với tổng đài là đừng điều xe Toyota :D
Mai Linh sẽ đắt khách hơn.
Vì có 1 số người ghét nhà Tô đến mức ngay cả đi Taxi cũng chừa xe Tô ra.

Hạng B2
15/11/14
118
98
28
54
Ho Chi Minh City, Vietnam
Các bác nghĩ nó nói thì nó sẽ làm à?
Làm cái lễ ký kết và đem về vài cái xe để PR cho cả hai thằng chứ làm gì có cửa đầu tư xe điện ở VN.

Hạng B2
13/10/14
399
239
43
35
đang chạy hết pin lấy j sạc nhỉ
Em cũng nghĩ như bác, xe điện chạy gia đình 200km là ổn chứ taxi chở khách từ tp.HCM đi DakLak hay về Cần Thơ (300-400km)thì xạc thế nào? dự án này không khả thi, theo ngu kiến của em có khi còn gây kẹt đường, ách tắt giao thông thì toi... chưa nói đang đi đường đèo mà hết pin là toi luôn...:3dgoidien: