Hạng D
16/5/08
1.020
1.044
113
Kate nói:
Kiamorning : bác có xem mùa giải năm ngoái không? Kiếm video xem lại thì đổi ý ngay.
Thế bác Kate đã đi xem rồi à, nếu có thể bác chia sẽ kinh nghiệm cho ae biết, em cũng đang dự tính đi Sing để xem.

Ka confirmed
Hạng D
7/10/11
2.308
4.999
113
boymi nói:
Kate nói:
Kiamorning : bác có xem mùa giải năm ngoái không? Kiếm video xem lại thì đổi ý ngay.
Thế bác Kate đã đi xem rồi à, nếu có thể bác chia sẽ kinh nghiệm cho ae biết, em cũng đang dự tính đi Sing để xem.

bác ko hiểu ý bác Kate rồi ...

Hạng B1
13/4/12
78
4
8
kebab nói:
conhmon nói:
có bác nào từng xem trực tiếp F1 bao giờ chưa? cho em hỏi cái!!!
Trên này nhiều bác xem trực tiếp rồi. Bác muỗn hỏi gì ạ?
Em tính đi Sing xem F1 tháng 9 này. Nhưng nghe các bác bảo là bên Sing coi chán với lại vé mắc nên đang phân vân. Có bác nào từng coi trận Sing rồi cho em ý kiến với

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50
Kebab chia sẻ kinh nghiệm cho anh em biết đi, em đi xem hầu hết các chặng rồi còn gì.

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50
Vậy là phải sang năm vòng Mã lai mới trở lại. Hẹn Mã lai 2014 vậy.

Hạng B1
17/12/11
68
0
6
kebab nói:
Với những ai chưa đi bao giờ thì lời khuyên của em là nên chọn chặng Malaysia để đi đầu tiên do đi lại, ăn ở thuận tiện và chi phí cũng dễ chịu nhất.

bác ơi, còn chặng Sing thì sao? có bác nào cho em ý kiến với, em lăn tăn mãi mà chẳng có bác nào cho em gợi ý hết :(( đợi sang năm đi Malay thì lâu quá, hết cả vui, mà cũng chưa biết sang năm có thời gian để đi không nữa

Đi Sing cũng được nhưng chi phí sẽ cao hơn. Về khách sạn thì nếu book ngay từ bây giờ thì có thể có được giá tốt. Nếu ngân sách có hạn thì em khuyên nên ở khu Geylang chỉ cần lưu ý né mấy con phố đèn đỏ là được vì khu này ăn uống và đi lại lên chỗ đua đều tiện, giá khách sạn lại rẻ. Dân đi xem F1 các nước cũng tụ về đây ở cả.

Hạng C
29/12/10
599
482
63
Bác nào muốn đi xem F1 thì nên đi xem năm nay!Năm nay là năm cuối cùng động cơ V8 rồi,năm sau V6.Chặng khả dĩ còn lại trước mắt có thể đi chỉ còn Sing,mua vé sớm trước 30-4 thì off 30% nha các bác!Xem live ở Sing dĩ nhiên không bằng Malay,xe chạy qua mặt cái vèo là mất tiêu,nhưng ngồi sát đường đua nghe âm thanh phấn khích hơn nhiều!Với lại bác nào muốn đi xem F1 cho biết như thế nào + đi chơi,shopping thì em khuyên nên đi Sing,rất thuận tiện trong việc di chuyển.Chặng Malay di chuyển từ trung tâm đến đường đua mất 1h30.Em xem xong là 6h tối,đi vòng vòng trường đua chơi đến 7h ra xếp hàng đón xe bus về đến trung tâm là 10h đêm (xếp hàng đón xe bus là 1h30 phút đó các bác,đông khủng khiếp!)