O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Bác Phú có mẫu 2 đầu gối nào thích hợp cho Mazda 3 không Bác nội thất e màu đen. được Bác cho e cái giá luôn, e ở gần chổ Bác được e oánh liền luôn
Em phải lấy khuôn ôm theo lưng ghế mazda 3 đó bác. Bác qua em lấy khuôn trước rồi hẹn ngày lên lắp vô. Giá là 10,500.000đ.

• Like
Reactions: Iphone5858
Hạng B1
7/12/09
63
2
18
Mình muốn làm 2 màn hình gối đầu + đầu HD cho mấy nhóc ngồi sau xem film nghe được tiếng, còn em lai xe nghe pm thoi có được ko Bác? Có phải gắn thêm loa gì ko? Giá cả như thế nào?
thanks

• Like
Reactions: HP Stereo
Tập Lái
15/12/14
2
2
3
31
Quận 7, TP.Hồ Chí Minh
Thanks bác
Đây là cách thông thường. Cách này phải khoét cái gối đầu và size màn hình chỉ giới hạn được ở loại nhỏ dưới 7inch. Cách này cũng ko đem lại chất lượng hình ảnh rõ nét vì gối đầu của ghế luôn có góc nghiêng khác nhau nên cũng làm cho màn hình có góc nghiêng ko phù hợp cho tư thế ngồi xem cho hàng ghế sau.
Màn hình gối đầu - Mẫu đẹp cho các bác tham khảo để tự làm.

Và đây là của HP Car Audio làm,

Cái này làm cho Merc S500

Cái này cho Cruze

Và cái này cho Camry

Kia Forte

Benz GLK 300

Đặc điểm là size lớn 9inch ko gây đau mắt, màn hình gương, có thể chỉnh góc nghiêng phù hợp với tư thế ngồi xem, quan trọng hơn cả là có tính thẩm mỹ cao hơn các cách khác.
Thank bác Phú, mình sẽ sắp xếp trước tết làm 2 em tivi composit cho em Fortuner của mình^^ nhìn hình thấy bác làm rất đẹp và thấy thích lắm, nhìn sang trọng hơn loại khoét lỗ.

• Like
Reactions: HP Stereo
O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Mình muốn làm 2 màn hình gối đầu + đầu HD cho mấy nhóc ngồi sau xem film nghe được tiếng, còn em lai xe nghe pm thoi có được ko Bác? Có phải gắn thêm loa gì ko? Giá cả như thế nào?
thanks
Được chứ bác, ko phải gắn thêm loa gì cả.
Bộ 2 màn hình + khung đế da + đầu HD là 14,800 ( đã bao gồm công lắp đặt)

Thanks bác
Thank bác Phú, mình sẽ sắp xếp trước tết làm 2 em tivi composit cho em Fortuner của mình^^ nhìn hình thấy bác làm rất đẹp và thấy thích lắm, nhìn sang trọng hơn loại khoét lỗ.
Dạ, bác có nhu cầu thì gọi em để tham khảo thêm 0908037779
Thanks bác!
Phú