Hạng B1
7/12/14
89
34
18
Đây là cách thông thường. Cách này phải khoét cái gối đầu và size màn hình chỉ giới hạn được ở loại nhỏ dưới 7inch. Cách này cũng ko đem lại chất lượng hình ảnh rõ nét vì gối đầu của ghế luôn có góc nghiêng khác nhau nên cũng làm cho màn hình có góc nghiêng ko phù hợp cho tư thế ngồi xem cho hàng ghế sau.
Màn hình gối đầu - Mẫu đẹp cho các bác tham khảo để tự làm.

Và đây là của HP Car Audio làm,

Cái này làm cho Merc S500

Cái này cho Cruze

Và cái này cho Camry

Kia Forte

Benz GLK 300

Đặc điểm là size lớn 9inch ko gây đau mắt, màn hình gương, có thể chỉnh góc nghiêng phù hợp với tư thế ngồi xem, quan trọng hơn cả là có tính thẩm mỹ cao hơn các cách khác.

Hi Bác Phú
Nhìn 2 DVD ốp sau ghế là muốn lắp đặt rồi. Xin hỏi là mình lắp đặt 2 DVD sau lưng cho Civic 2.0, hai loại DVD này có thể kết nói wifi (kết nối với 3G qua điện thoại) độc lập với DVD chính, tức là 2 DVD sau có thể nghe nhạc, xem phim tùy thích. Vậy xin hỏi có loại DVD đó không? giá như thế nào. Xin Bác tư vấn dùm.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Hi Bác Phú
Nhìn 2 DVD ốp sau ghế là muốn lắp đặt rồi. Xin hỏi là mình lắp đặt 2 DVD sau lưng cho Civic 2.0, hai loại DVD này có thể kết nói wifi (kết nối với 3G qua điện thoại) độc lập với DVD chính, tức là 2 DVD sau có thể nghe nhạc, xem phim tùy thích. Vậy xin hỏi có loại DVD đó không? giá như thế nào. Xin Bác tư vấn dùm.
Dạ em ko có loại như bác nói ạ.

Hạng B1
7/12/14
89
34
18
Dạ em ko có loại như bác nói ạ.
Cảm ơn Bác đã trả lời. Sẳn xin hỏi bác em đinh thay bộ DVD Civic bằng bộ có số kênh vào Video >=2. Thế là xe em có 3 camera muốn show lên 1 màn hình DVD đồng thời. E có xem trên youtobe bác ở HN có độ camera 360. Nếu có bác báo giá cho em nhé

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com
Cảm ơn Bác đã trả lời. Sẳn xin hỏi bác em đinh thay bộ DVD Civic bằng bộ có số kênh vào Video >=2. Thế là xe em có 3 camera muốn show lên 1 màn hình DVD đồng thời. E có xem trên youtobe bác ở HN có độ camera 360. Nếu có bác báo giá cho em nhé
Chính xác là bác muốn gắn camera 360 độ phải ko bác?

Hạng B1
7/12/14
89
34
18
Chính xác là bác muốn gắn camera 360 độ phải ko bác?
đúng rồi bác Phú. Bác tính dùm em tổng phí DVD (camera 360), với 2 DVD gối sau là bao nhiêu để em chuẩn bị lúa tới Bác làm luôn.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
15/9/10
187
197
43
Em đang có nhu cầu lắp 2 LCD gối đầu sau cho con Santafe 2015, kể cả bọc da tiệp màu. Bác báo giá giùm em nhé. Cảm ơn bác.

Hạng D
7/7/14
1.204
1.158
113
Bác
Đây là cách thông thường. Cách này phải khoét cái gối đầu và size màn hình chỉ giới hạn được ở loại nhỏ dưới 7inch. Cách này cũng ko đem lại chất lượng hình ảnh rõ nét vì gối đầu của ghế luôn có góc nghiêng khác nhau nên cũng làm cho màn hình có góc nghiêng ko phù hợp cho tư thế ngồi xem cho hàng ghế sau.

Và đây là của HP Car Audio làm,

Cái này làm cho Merc S500

Cái này cho Cruze

Và cái này cho Camry

Kia Forte

Benz GLK 300

Đặc điểm là size lớn 9inch ko gây đau mắt, màn hình gương, có thể chỉnh góc nghiêng phù hợp với tư thế ngồi xem, quan trọng hơn cả là có tính thẩm mỹ cao hơn các cách khác.
Giá màn hình gối đầu này tầm bao nhiêu vậy bác HP? Inbox em giá nhé. Thanks bác