Tập Lái
15/2/08
16
0
0
RE: Manual tiếng Việt cho xe SF (máy dầu)

Hí, giá 49.5 không đắt là may quá rồi. Nhưng tôi cảm giác cái larăng cuả nó hình như là 17 chứ không phải 18 inch. Các bác cho hỏi luôn cụ thể MLX 2007 khác gì so với MLX 2008 nha.
@kienvang: địa chỉ nhà hả bác? Tiện thể bác hướng dẫn tui đăng ký zô SFC nhé. Họ tên: Nguyễn Huy Tiến, Birthday: 15.03.1981. Comp: BIDV. Thăng Long. Add: Nhà A7 khu chung cư số 96 đường Định Công, phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội.
Tkx bác nhiều.

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột

Báo cáo Bác Kiên Vang tôi đã nhận được HDSD in ra và đang nghiên cứu, lần nữa cảm ơn Bác. Lúc nào bác có dịp đi cao nguyên alo cho tôi để tôi đón số phon bác biết rồi đó.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: Ural 375D

Em cũng chuẩn bị sắm SF, Bác cho em xin một bản:

Email của em là: [email protected]

Cám ơn Bác! Mong sớm làm thành viên của Hội SF
Tôi đã PM cho bác. Nếu bác đã quyết lấy SF, thì bác có thể tham gia với anh em SFC ngay từ bây giờ bác ạ.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36

Cám ơn Bác Kien Vang em đã nhận đươc tài liệu , mong gặp lại Bác khi có dị em đi về HN

Tập Lái
15/2/08
16
0
0

Bác Kiến xem lại hộ em với. Em vẫn chưa nhận cái Manual [&o]. Địa chỉ mail của em: [email protected]. Địa chỉ nhà: P. A7, khu chung cư 96 đường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội. Hay bác cho em địa chỉ em phi qua xin cũng được. Tiện thể mời bác cốc cf và xem hộ em cái MLX mới mua. E mới tập lái nên chẳng biết j nhiều [&o]

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Bác mèo Doremon download theo đường link tôi gửi nhé, các bác khác đều tải xuống được hết mà:D Hoặc bác chịu khó qua chỗ cafe 4mùa 35 Nguyễn Chí Thanh rồi call cho tôi nhé!