Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com
Thưa các bác, nhà em sau 1 tuần ngồi dịch đã dịch xong 1 số phần cơ bản Manual xe SF 2007 từ tiếng Hàn sang tiếng Việt [&:] Mới đầu em định dịch ra tiếng Anh nhưng đằng nào cũng 1 công nên cho ra tiếng Việt cho các bác tiện tra cứu :D

Bản tiếng Việt sau khi dịch cỡ độ 2MB nên không post lên forum đc, em đã up lên yousendit.com. Vậy các bác SF Club tổng hợp cho em các email của các bác để em gửi link down về ;)

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/2/07
1.869
29
38
54
Винница
RE: Manual tiếng Việt cho xe SF (máy dầu)

đã là link thì bác cứ post lên đây có phải đỡ phức tạp hơn không[8|][8|][8|]?!?
nếu bác gửi file trực tiếp thì mới cần đến email chứ[&:]

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com

Trích đoạn: vndnguyen

đã là link thì bác cứ post lên đây có phải đỡ phức tạp hơn không[8|][8|][8|]?!?
nếu bác gửi file trực tiếp thì mới cần đến email chứ[&:]

Thưa bác em cũng muốn vậy, nhưng vì muốn dành riêng như 1 món quà bất ngờ với anh em SF Club trước đợt off lần 3 hoành tráng sắp tới :D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Trích đoạn: super_fox

...muốn dành riêng như 1 món quà bất ngờ với anh em SF Club trước đợt off lần 3 hoành tráng sắp tới :D

Bravo bác Siêu cáo. Quá cool luôn!
Bác gửi giúp tôi nhé [email protected]

Hạng B2
5/12/04
436
1
0

@ Super fox : Theo em bác nên PM trước khi làm việc này chứ ! Ai lại thế!!!!!
Thưa các bác, nhà em sau 1 tuần ngồi dịch đã hoàn thành việc dịch toàn bộ Manual xe SF 2007 từ tiếng Hàn sang tiếng Việt Mới đầu em định dịch ra tiếng Anh nhưng đằng nào cũng 1 công nên cho ra tiếng Việt cho các bác tiện tra cứu

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com

Trích đoạn: HD230LI

@ Super fox : Theo em bác nên PM trước khi làm việc này chứ ! Ai lại thế!!!!!
Thưa các bác, nhà em sau 1 tuần ngồi dịch đã hoàn thành việc dịch toàn bộ Manual xe SF 2007 từ tiếng Hàn sang tiếng Việt Mới đầu em định dịch ra tiếng Anh nhưng đằng nào cũng 1 công nên cho ra tiếng Việt cho các bác tiện tra cứu

Thưa bác chiều nay bận quá ko gọi bác đc, mới lại bận nên cũng chưa kịp gửi, em đã PM cho bác rồi đấy ạ :D