Hạng D
15/8/04
1.219
0
36
RE: Maserati Quattroporte Sport GT S

Trích đoạn: truongduy

em thấy nó hơi bị " lép" sau con Lexus IS về hình dáng :D , đẳng cấp thì trên cả tuyệt vời .

Lexus mà có cửa so với em này sao bác :D
Em nhớ ko nhầm thì hồi xưa nhãn hiệu Maserati được Ferrari quản lý xong trao trả lại hãng mẹ FIAT thì phải :D Bi giờ hình như 1 số model của Maserati vẫn sử dụng động cơ Ferrari [8D]

Hạng B1

theo quảng cáo : có tiếng gầm như Fe bác ạ
Trích đoạn: heavyrain2408

Trích đoạn: truongduy

em thấy nó hơi bị " lép" sau con Lexus IS về hình dáng :D , đẳng cấp thì trên cả tuyệt vời .

Lexus mà có cửa so với em này sao bác :D
Em nhớ ko nhầm thì hồi xưa nhãn hiệu Maserati được Ferrari quản lý xong trao trả lại hãng mẹ FIAT thì phải :D Bi giờ hình như 1 số model của Maserati vẫn sử dụng động cơ Ferrari [8D]

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

hình như chiều thứ 7 tuần trước:khoảng 4h,trên đường Bùi Thị Xuân-Hà Nội,em thấy 1 Maserati(vì thấy rõ cái logo hình đinh ba của Thần biển mà),màu xanh bạc hay bạc gì đó,đi lướt qua nhanh quá em ko kịp chụp,ai biết rõ thử kiểm tra xem có đúng ko ạ

Hạng B2
5/5/07
112
0
16
35
Hà Nội
www.otosaigon.com

Trích đoạn: kanz_min

hình như chiều thứ 7 tuần trước:khoảng 4h,trên đường Bùi Thị Xuân-Hà Nội,em thấy 1 Maserati(vì thấy rõ cái logo hình đinh ba của Thần biển mà),màu xanh bạc hay bạc gì đó,đi lướt qua nhanh quá em ko kịp chụp,ai biết rõ thử kiểm tra xem có đúng ko ạ

bác thấy rõ cái logo bé tí của nó mà hổng dám khẳng định nó là Maserati à?:D:Dem hoài nghi đấy:D

Hạng B2
5/3/06
337
0
0
40

Em này thì quá đẹp rồi ! nhìn rất sang và sexy ! đàn ông đàn bà đi đều hợp hết :) mà dáng thì rất thể thao ! riêng quả chuyển số giống Fe là đã hơn Bim 7 Mer S rồi :)

Hạng B2
20/6/06
305
1
18
41
UK
www.otosaigon.com

Hàng vẫn chưa cập cảng nhà ta hả các bác ? Thông tin bác nào đưa ra thì update để anh em mở mang tầm mắt cái nào.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: boxing

Trích đoạn: kanz_min

bác thấy rõ cái logo bé tí của nó mà hổng dám khẳng định nó là Maserati à?:D:Dem hoài nghi đấy:D

thế em mới phải nhờ các bác pro hơn điều tra xem thế nào mà [&:]