Hạng B2
18/5/07
204
0
0
RE: Maserati

Trích đoạn: spider_woman9

mấy con Maser này sao em ghét thế ko biết ! Thiết kế ko có j` đặc biệt và rất xấu[:'(] . Đông cơ thì chả có j` nổi bật
em ko có ý kiến với bác này [&:]

Tập Lái
10/4/08
48
0
0
RE: Maserati SG ???

Hình như SG đã có 1 chiếc như thế này ?[8|][8D]
Tối nay em vưà thấy 1 chiếc thoáng nhìn ngang rất giống vầy, đèn trước cũng có bóng led màu cam, phía sau nhìn dàn đèn hậu cũng rất giống , tiếc là ko đuổi theo đc :mad:! Bác nào biết thì confirm giùm em phát !:)

VN chỉ có 4Porte thôi chứ o có GTS đâu.

Hạng B2
20/4/06
184
1
18

đúng là động cơ nó cũng không có gì nổi bật thật nó cũng chỉ như mấy thằng ferrari vớ vỉn ý mà bác :D về kiểu dáng thì em thấy lịch lãm đẹp!ước gì em có được cái vớ vẩn này...[8|]

Hạng B2
17/11/06
495
0
0

bên này thỉnh thỏang cũng gặp vài e.

Hạng B2
20/9/07
447
0
16

Trích đoạn: Kangwonhyuk

mấy con Maser này sao em ghét thế ko biết ! Thiết kế ko có j` đặc biệt và rất xấu[:'(] . Đông cơ thì chả có j` nổi bật
em ko có ý kiến với bác này [&:]
"em ko có ý kiến với bác này" chính là 1 ý kiến đó bác :D:D:D:D

Hạng D
1/6/08
1.217
1
38
30
Tp.HCM
tuningclub.vn

Trích đoạn: minh_huan

Sao bác lại nỡ chê em nó thế? Maserati hình như có bà con gì với Ferrari thì phải? Em thấy nó cũng đẹp đấy chứ. Nhất là tiếng pô. Nghe phê lắm bác àh

Đúng roài bác.Maserati và Ferrari có chung 1 người thiết kế là ông Frank Stephenson

Last edited by a moderator:
Tập Lái
24/6/08
6
0
0

thiết kế mang đậm phong cách Ý, tuyệt đẹp có điều giá chát quá, có chừng ấy tiền mua M6 sướng hơn :D:D