Hạng B1
14/6/06
95
0
0
RE: Maserati

Chiều vừa nhìn thấy một em màu đỏ mận chạy ở HN không biển. Vậy là HN đã có 2 em rồi hixhix:)

Hạng B2
25/6/07
443
0
16
bravebang.blogspot.com

Trích đoạn: spider_woman9

mấy con Maser này sao em ghét thế ko biết ! Thiết kế ko có j` đặc biệt và rất xấu[:'(] . Đông cơ thì chả có j` nổi bật

1 trong tam hùng siêu xe của người Ý gồm Ferrari, Lamborghini và Maserati. Ngoại thất lẫn nội thất design phong cách vậy mà bác vẫn còn chê, lại còn động cơ ko có gì nổi bật mới hài chứ ^^ Máy của Maserati là do Ferrari sản xuất riêng đấy bác ạh ^^

Hạng F
9/3/06
6.463
3.551
113
Sì Gòn

mấy con Maser này sao em ghét thế ko biết ! Thiết kế ko có j` đặc biệt và rất xấu[:'(] . Đông cơ thì chả có j` nổi bật
theo em Maserati thiết kế rất cá tính và sức mạnh động cơ thì không phải bàn vì thừa hưởng sức mạnh từ Ferrari :)

Hạng B2
20/4/06
184
1
18

Em này nhìn đầu gấu thật cái màu đen bóng loáng kìa mà lả lướt ở VN thì đẹp gấp mấy ba cái nhà cổ cổ của bác Peter các bác nhỉ!;)

Hạng D
8/4/07
1.075
0
0

THế thì bác nhầm to rồi đấy ạ. Khi nào có cơ hội bác chiêm ngưỡng tận mắt thì sẽ thay đổi ý kiến ngay tức khắc.
Đợt em ở Milan, ngồi quán cafe Ciao ( đối diện gian hàng bán đồ lưu niệm của Fer ) ngay nhà thờ Dumo. Có 1 em này và 1 em Appolo GUmpet lượn lờ hằng ngày mà lòng cứ mê mẩn nhìn về nơi xa lắm