MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.993
74.444
113
Nghe nói về Hồng Hà, cũng gần cty, mà chưa đi.
Có bác nào vui lòng share ít kinh nghiệm :)

Cơ sở vật chất so với Khỏe?
Phong cách tiếp khách khu lễ tân/điều đào so với Khỏe?
Các gói dịch vụ so với Khỏe?
Chất lượng kỹ thuật viên so với Khỏe?
Bài đấm bóp khác gì với Khỏe?

MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.993
74.444
113
Chính xác là D3 ?
Chị Hồng chủ tiệm . Hồi xưa em thuê nhà chỉ ở Q3 .
Chứ em chưa vô :)

Bởi vậy vô đó , pass Chị Hồng nha :)

Cso vật chất dĩ nhiên ko = khoẻ; 8 so với khoẻ 10; pục vụ cũng nhiệt tình;

Xao k dẫn mình đi mà rành vậy?

Mình vẫn thích Khoẻ hơn, vô yêu cầu giáo viên, lực sẽ mạnh hơn.

Dám thề Pà pắn thèn nào kể za qoặc đăng phây thì mình dẫn đi

Tra tấn bạo lực ghê, mấy loại hình này thiết nghĩ nên dẹp bỏ.

a nên đi massage mệt

em mới đi về

nói chung cảm giác thì mọi thứ của HH toát lên 1 style massage mệt, chứ ko phải massage khỏe, ngay từ vòng gửi xe, lên khu lễ tân, vào khu xông hơi & tắm, lên hành lang phòng massage, phòng massage, ...

Sao e vào thấy khoẻ mà, có thấy làm hj bj gì đâu, ktv thì mặc đồ kín mít mà

CSVC bình thường (5/10, Khoẻ được 7-8)
Chất lượng KTV bình thường (5/10, KHoẻ được 7 đau thấy mịa)
Muốn mệt thì phải đàm phán thêm ----> chán

được cái nhà bà chủ ở đối diện mới xây đẹp quá

Thằng bạn hay hõi:" mày đi massage khỏe không"..." ừ thì đi...ah khỏe thuần túy hả"..." ừ"...." vậy mày đi một mình đi...lần sau khỏi rủ nhé"....hahahah

HH: cơ sở vật chất rất cũ, giá cả ok, mặc dù không dơ, nhưng nhìn vẫn như chuồng heo

KTV, giữ xe, locker,... rất dễ thương

nhưng được cái, có nhiều phòng riêng 100%, mắc hơn phòng chung có 20k, mà phòng riêng của nó cũng ăn đứt mấy ông như NGoc Anh, Khoe, Quynh Nhu,... nằm khu vực public: ồn ào, mất lịch sự, chém gió, cua nhau,....

khi nào anh quản lý .... được khách ở Khỏe chẳng hạn, không: nói chuyện, tắt đt, chém gió với ktv, ktv không nc trong lúc làm, nói chung là giữ yên lặng khu vực thư giãn thì điều anh nói là đúng

Em ám ảnh nhất ở cái khoẻ là cái nhạc. Tiếng nước chảy xong thỉnh thoảng "phèng" một cái giựt mình. Ktv bảo nhạc này chủ thích thế, k tắt đc dù nhiều khách phàn nàn, trong phòng cũng k đc lắp công tắc riêng để tắt nhạc độc lập.

phòng riêng HH, làm khỏe bài bản xong hết, có yêu cầu "thu giãn" được ko anh?

Hôm nay Khỏe chạy chương trình gì không anh tuộc? ;)

tha cho con người ta đi anh :D

các em nó đã chọn bán sức khỏe, lao động chính đáng thì cố tình lôi kéo làm rì

Mới vào bắt đi bộ lên lầu 2 gặp lễ tân
Mệt
Điểm trừ

Hồng Hà có vài em mát xa và khẩu dâm, trong quá trình mát xa có vài lúc cố tình va quẹt vào con kiu, mát xa cũng bài bản, mát xong khỏe khoắn lấy cảm hứng ra ngoài xoạc

Khu lễ tân
HH là lai ghép style giữa Ngọc Anh (NA) với Khỏe (K)
K thì 1 em lễ tân kiêm hết quản lý, điều đào, đưa chìa khóa, thu tiền, ... dù đôi khi có 2 em KTV trực quầy làm phụ
HH thì có 2-3 em lo, 1 em điều đào 1 em thu tiền 1 em làm gì đó
HH ca sáng thì em Bích lo điều đào, U40, em Bích này hết ca sáng thì làm cô giáo dạy hoặc làm khách đến 7pm thì biến
HH ca chiều thì chị Thảo lo điều đào, U53 hay sao ấy

D2 HH dành cho mấy a thực sự thích khỏe người lành mạnh. Ko dành cho MSM đâu :D

Nếu KTV bị phát hiện thư giãn thêm cho khách thì sẽ bị phạt. Cái vụ ngoài lề kia chắc khách ruột hoặc bo rất đậm may ra KTV mới chiều. Nhưng lúc mệt chắc vẫn phải bỏ bao diếm đem ra để ko bị phạt.

Mà nếu bo đậm vậy sao méo lết qua MSM mà làm lai đi MSK làm gì nó gọi là nửa mùa hôi lông đó

Làm đúng người đúng chuyện đúng chỗ cho nó thơm lông nhe mấy a :D

Sau khi qua khu lễ tân vào khu thay đồ xông hơi tắm lên phòng ... thì rõ ràng cơ sở vc chỉ khoảng 60-70 % của Khỏe
Nếu cho Khỏe + - 3 sao
thì HH chỉ + - 2 sao
Còn Ngọc Anh thì + - 2.5 sao
E chưa ghé phòng thư giãn và mat xa chân

Nhưng phải nói phòng thư giãn của hầu hết các điểm matxa nghiêm túc đều chỉ đạt 50% của matxa mệt

Khi lên phòng mát xa vừa ra khỏi cầu thang bước vào hành lang là có một cảm giác sọc ngay vào não rằng đây là mát xa mệt không phải mát xa khỏe
mở cửa phòng Bước vào phòng nhìn cách trang trí trong phòng cũng có ngay một luồng tư tưởng xuất hiện trong đầu đây là mát xa mệt không phải mát xa khỏe

Tay nghề của máy em Hồng Hà thì em đánh giá cũng 1 8
1 mười với mấy em bên khỏe
Chỉ có bài mát xa của Hồng Hà thì khác bài massage bên khỏe khoảng 30 40%
Nói chung bài mát xa cũng chất lượng

Xét về các loại dịch vụ thì Hồng Hà có các loại dịch vụ sau đây
mát xa body chọn gói 60 phút 160.000 tặng 1 mát xa chân 30 phút hay sao đó nếu muốn nằm phòng riêng 2 người thì hình như tăng thêm 30 nghìn một người nếu muốn dùng thay vì đá nóng thông thường thay bằng đá muối thì hình như cũng tăng thêm 30 nghìn một người
Hình như có gối ngâm thảo dược gì nữa
Ngoài ra có một loại dịch vụ không có đăng trên bảng giá có thể loại dịch vụ này không được đăng ký chính thức với Nhà nước do nguy hiểm hay do gì đó đó là mát xa điện em có hỏi thăm thì được biết là kỹ thuật viên sẽ đứng lên một cái máy máy này phát ra luồng điện luồng điện chạy qua người kỹ thuật viên và kỹ thuật viên dùng tay mát xa cho khách điện sẽ chạy từ máy qua người kỹ thuật viên vào người khách nghe hơi kinh kinh

Mấy anh có biết chổ mát xa của mấy ng khiếm khuyết mà chất lượng ko , nếu có cho xin đ/c dùm . Mình muốn 1 công đôi chuyện . Cảm ơn .

Thấy 2,3 chổ (Saigon và Q9) mà chưa đi . Thường là MSK thôi A !

vậy a trải nghiệm đi
Nguyễn Chí Thanh
184 Nguyễn Chí Thanh, Phường 3, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

Cống Quỳnh
https://www.foody.vn/ho-chi-minh/nguoi-khiem-thi-massage

http://diadiemanuong.com/tp-ho-chi-minh/xong-hoi-massage-khiem-thi-anh-duong

• Like
Reactions: anhbocau
Hạng B2
17/9/18
130
73
28
đầy ấy mà anh
thời buổi này, mệt dễ kiếm hơn khỏe à
ehehe cái đó thì biết, mà ở chỗ là mấy bác trong đây kinh nghiệm nhiều nên xin ít kinh nghiệm chia sẻ vài địa điểm khu vực SG nào phục vụ tốt và k quá công nghiệp ấy bác :D

MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.993
74.444
113
ehehe cái đó thì biết, mà ở chỗ là mấy bác trong đây kinh nghiệm nhiều nên xin ít kinh nghiệm chia sẻ vài địa điểm khu vực SG nào phục vụ tốt và k quá công nghiệp ấy bác :D
chắc ít ai chịu công khai trên này

MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.993
74.444
113
qua cnl đi a
Đang có thớt matxa mệt luôn đó

Tập Lái
13/10/18
0
1
0
28
Các bác thấy đào ở đâu xinh hơn? Theo các bác thì đào ở đâu xinh nhất Sài gòn?