Hạng B2
7/3/17
102
3.144
93
Saigon
Ồ gặp đại za q1 mà còn tư vấn giề nữa, sr!
Hic, bác nói qá, e ở khu ổ chuột của phường cô giang thôi.:confused:
tiền nhàn rỗi chỉ có bấy nhiêu nên cân nhắc chứ bác. E có nói lời mích lòng bác cho em xl nhé. Có lẽ tại em chưa diễn đạt ý tốt!

Hạng B2
15/5/17
218
623
98
43
Tai tiếng gì vậy các bác :O sao ông bà già em đang ở đây mà chẳng biết đang có tai tiếng gì nhỉ :)) tai tiếng của mấy anh sales nói thì cũng cần phải coi lại.

Vụ T5, render Vinmall với nổ kính là tai tiếng đó bác. Hỏi thật lòng là bác có còn muốn mua những dự án của Mas sau này 0? E có đứa bạn thân mua ở Mas và feedback cực xấu về CDT.

• Like
Reactions: dauxanh
Hạng D
26/9/09
1.940
5.979
113
10/6 mở bán đợt 2 khoãng 7 tầng còn lại
có bác nào lên tàu đợt này chưa
lượng giữ chỗ cũng kha khá rồi :)

luôn tiện cho em hỏi
Millennium được PĐ + TĐI phát triển
PĐ là chủ đất , liệu có cải thiện được gì hơn so với Mas Q2 thần thánh do TĐI bao sô ?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
15/5/17
218
623
98
43
Hinh nhu bác mua Lake View? :)
Đúng bác. Mình cũng có bạn mua nhà cho thuê ở đây. Giá thuê thì ngon nhưng chuyện mua nhà sa bàn 4 tòa, sau cùng có 5 tòa và nổ kính xuống hồ bơi không phải là cảm nghĩ bá láp mà là sự thật. Bác có thể tự nhiên hỏi những người mua nhà ở Mas coi mình có xạo không?
Mình cũng chả phải fan anh CDT nào và cũng 0 có nhu cầu ôm bi anh Nova.

Hạng B2
11/5/15
177
131
43
TĐI thì khỏi nói rồi, biến thêm T5 để thu lợi, còn thuê thêm thằng quản lý củ chuối Sa vồ vào nữa, không quản lý gì ra hồn cả. Chỉ lo mấy cái event để PR, an ninh tòa nhà thì không lo, hư hỏng và vệ sinh ở khu vực công cộng thì đợi dân phản ánh thì mới kiểm tra rồi xử lý.

• Like
Reactions: phatnguyen92
Hạng B2
7/3/17
102
3.144
93
Saigon
TĐI thì khỏi nói rồi, biến thêm T5 để thu lợi, còn thuê thêm thằng quản lý củ chuối Sa vồ vào nữa, không quản lý gì ra hồn cả. Chỉ lo mấy cái event để PR, an ninh tòa nhà thì không lo, hư hỏng và vệ sinh ở khu vực công cộng thì đợi dân phản ánh thì mới kiểm tra rồi xử lý.
Hais, không biết an ninh sao chứ em thấy bên Masteri Thảo Điền hôm tuần trước em qua nhà bạn chơi muốn tự lên khó như gì ấy anh... vô tới thang máy phải dùng thẻ từ, đúng tầng căn hộ của mình mới đc lên... bảo vệ thì em thấy trong mỗi sảnh tòa nhà lúc nào cũng túc trực 3-4 anh mà.
Còn việc đợi người dân phản ảnh rồi mới kiểm tra và xử lý thì em thấy ở đâu cũng vậy, vấn đề xử lý nhanh hay chậm thôi ạ.

Tập Lái
2/6/17
7
93
13
83
Hais, không biết an ninh sao chứ em thấy bên Masteri Thảo Điền hôm tuần trước em qua nhà bạn chơi muốn tự lên khó như gì ấy anh... vô tới thang máy phải dùng thẻ từ, đúng tầng căn hộ của mình mới đc lên... bảo vệ thì em thấy trong mỗi sảnh tòa nhà lúc nào cũng túc trực 3-4 anh mà.
Còn việc đợi người dân phản ảnh rồi mới kiểm tra và xử lý thì em thấy ở đâu cũng vậy, vấn đề xử lý nhanh hay chậm thôi ạ.
An ninh đây hả???

Attachments

• Like
Reactions: phatnguyen92
Hạng B2
7/3/17
102
3.144
93
Saigon
An ninh đây hả???
Em ko ở đây, ko rõ lắm vì chỉ lên đó chơi mà cũng thấy khó khăn, 2 lần ko lên được tầng mình muốn khó chịu cực kì, có thể anh này đi theo 1 gia đình nào đó rồi lên thang máy theo họ, sau đó đi thang bộ lên/xuống tầng để phát tờ rơi? :)

23/5/17
32
27
18
46
An ninh đây hả???

Ông bà bu em lên chơi còn phải ngồi 2 tiếng chờ em về dù bảo vệ quen mặt đây bác -_- thanh niên này chắc đi lén cùng cư dân lúc đông đúc r. Em sống ở chung cư là e đã xác định cư dân cũng phải hỗ trợ cho bảo vệ, thấy ai đi vào thang mà k quẹt thẻ là la lên ngay cho bảo vệ họ túm, mất lòng trc, đc lòng sau mấy bác à!