Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Vị trí ngay giữa cầu Ông Lãnh và cầu Calmette của Masteri Millennium view không góc chết, cạnh tranh được hông mấy anh?

Do nhà em có miếng đất chó ị ở trên Lâm Đồng bán được 7tỷ, đang chờ ngày công chứng rồi sang tên các kiểu mang tiền dọn về đầu tư ở SG. nên muốn hỏi ý kiến mấy chuyên gia. Đất nền thì em thấy có vẻ đang trên đỉnh sóng rồi nên định đầu tư vô căn hộ để cho thuê. Mà em thì không thích anh Nổ, thấy thị trường quận 4 trục Bến Vân Đồn này cho thuê khá tốt do bước qua cây cầu là tới Q1 rồi, em định đầu tư rồi cho thuê theo ngày kiểu AirBnb cho khách du lịch. Giờ nên quất ông này hông mấy anh? Xin mấy bác chém cho em khôn ra...
P.s: cục đen đen trong hình dưới là anh Millennium, mấy cái biểu tượng còn lại là mấy dự án của anh Nổ
Masteri Q4 cạnh tranh với 5 anh Nova

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
20/9/16
1.781
2.295
113
theo ý kiến cá nhân của e thì vị trí dự án này có khuyết điểm là còn bị bao vây bởi khu dân cư cấp thấp xung quanh, nhìn khá ngán ngẩm và khó cải thiện.

• Like
Reactions: phatnguyen92
Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
theo ý kiến cá nhân của e thì vị trí dự án này có khuyết điểm là còn bị bao vây bởi khu dân cư cấp thấp xung quanh, nhìn khá ngán ngẩm và khó cải thiện.

5 - 6 ông Nova còn lại em thấy vị trí tương đương như thế này, Saigon Royal sát bên Cầu Mống nên bị set giá cao ngất ngưỡng hình như gần gấp đôi Icon56. Giá bên này em thấy ok nhất khu, nhưng không biết lúc bàn giao như thế nào thôi.

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
91.911
113
Sài Gòn
5 - 6 ông Nova còn lại em thấy vị trí tương đương như thế này, Saigon Royal sát bên Cầu Mống nên bị set giá cao ngất ngưỡng hình như gần gấp đôi Icon56. Giá bên này em thấy ok nhất khu, nhưng không biết lúc bàn giao như thế nào thôi.
Trời. Anh mang cái anh Saigon Royal vào làm gì. Anh này 70-80 triệu/1m2.
Masteri đầy tai tiếng bên Q.2 thì Q.4 chắc cũng chả ra gì. Set giá cho cố vào.
Nội nó thuê lại cái mặt bằng bên mê linh point ngay lỗ dúng Q.1 để trưng cái mô hình nhà mẩu to bằng cái tủ lạnh Để 2-3 nhân viên ngồi đó cắn móng tay. Mặt bằng con lại rộng mênh mông bỏ trống đó.

Tiền thân mặt bằng này lấy lại của thằng highland cafe. 8h30 là không còn chỗ ngồi.
Vậy đủ biết lời cỡ nào.

Vị trí ngay chợ hãng phân rất nổi tiếng.
Sau này nói nhà mình ngay chợ hãng phân thì ai cũng biết cả. :p

Tập Lái
11/4/17
3
5
3
28
Anh cần tư vấn thì inbox em nhé, hình như em cũng post 1 bài tương tự anh rồi hehe

Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Trời. Anh mang cái anh Saigon Royal vào làm gì. Anh này 70-80 triệu/1m2.
Masteri đầy tai tiếng bên Q.2 thì Q.4 chắc cũng chả ra gì. Set giá cho cố vào.
Nội nó thuê lại cái mặt bằng bên mê linh point ngay lỗ dúng Q.1 để trưng cái mô hình nhà mẩu to bằng cái tủ lạnh Để 2-3 nhân viên ngồi đó cắn móng tay. Mặt bằng con lại rộng mênh mông bỏ trống đó.

Tiền thân mặt bằng này lấy lại của thằng highland cafe. 8h30 là không còn chỗ ngồi.
Vậy đủ biết lời cỡ nào.

Vị trí ngay chợ hãng phân rất nổi tiếng.
Sau này nó nhà mình ngay chợ hãng phân thì ai cũng biết cả. :p

Em thấy tai tiếng Masteri Q2 thì có thật, nên em cũng đang phân vân, nhưng em theo dõi ở mấy group trên Fây thấy thị trường thứ cấp các căn hộ nhỏ 1 - 2PN rất nhộn, kể cả là penthouse, em có quen 1 anh chủ 2 căn ở trển từ lúc bàn giao nhà đến giờ penthouse ảnh đã chuyển nhượng lại hết rồi. Giá trị lớn nhiều căn view bị chắn vậy mà vẫn bán chạy.
Mà này là em tính nhận nhà thô để làm nội thất cho thuê lại chứ em cũng không thích ở CC.
Thanks anh chuột vì lời khuyên vàng.
:3dcuoigif:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
7/3/17
102
3.145
93
Saigon
Tai tiếng gì vậy các bác :O sao ông bà già em đang ở đây mà chẳng biết đang có tai tiếng gì nhỉ :)) tai tiếng của mấy anh sales nói thì cũng cần phải coi lại.
Khoảng 2 - 3 tháng trước trên group (cư dân masteri - group chính thức) lùm xùm vụ gì giữa cư dân và chủ đầu tư ấy anh, em nhớ có anh Ba Van trong group đó. Nhớ là có lùm xùm mà ko nhớ rõ vụ gì thôi vì em ko làm bên này không để ý lắm :)