Hạng B2
23/8/11
438
373
63
Khúc Nguyễn Văn Cừ Trần Hưng đạo e đưa rước bà cả mỗi ngày vì nhà e ở quận 7 bà cả làm ở quận.5 hix kiểu này chắc đi honda rc luôn cho nó lành e đi oto cũng dòm trc ngó sau dzu lắm nên chưa bị mà mấy bác nói thế chắc e cất xe luôn quá sau tết mà bon này lộng dã hành chơn quá
Tôi cũng Q7. Trước hay đi NHT qua cầu Kênh Tẻ, nhưng thấy có nói là cũng bị mất đồ khi dừng ở trên cầu + kẹt xe hoài nên mới đổi sang đi tuyến này.

Ko ngờ mới qua Tết mà tụi nó đã thế!

• Like
Reactions: nguyentam1326
Hạng B2
21/10/14
206
120
43
TP HCM
www.facebook.com
Cảnh báo với anh em nhà Bim!

Tối nay, cách đây gần 1 giờ, tôi chạy xe (F10, 2014) hướng từ Q8 ra Trần Hưng Đạo, dừng chờ đèn đèn đỏ ơr dốc cầu Nguyễn Văn Cừ thì bị lấy mất logo bánh sau bên phải! Vừa về tới nhà bảo vệ nói mới biết (vì sau đó tôi ko dừng ở chỗ nào).

Đien quá các bác ạ!

Nhưng nhất quyết ko mua đồ của tụi ăn cắp này!

bác nào biết chỗ nào hay anh em nào có logo dư báo dùm tôi nha! Còn ko thì phải vào hãng vậy!

Cảm ơn cả nhà!
Vn cái gì cũng ăn trộm được nhỉ.Haiza.

Hạng B2
11/12/12
275
273
63
Tôi cũng Q7. Trước hay đi NHT qua cầu Kênh Tẻ, nhưng thấy có nói là cũng bị mất đồ khi dừng ở trên cầu + kẹt xe hoài nên mới đổi sang đi tuyến này.

Ko ngờ mới qua Tết mà tụi nó đã thế!
Hôm 30 tết buổi sáng có bà kia đi bộ vát 2 cái đùi heo để về cúng tất niên hay sao đó, ngay trên cầu Kinh Tẻ mà chúng nó cũng chơi luôn.... Nghe tiếng la của bà ấy mà cảm thấy tội nghiệp... Bọn chôm chỉa giựt dọc ko từ 1 ai hết, thiệt là "....Hạ Tất Loạn"

Tập Lái
14/1/13
44
11
8
Căng quá ta. Hay là em lấy máy hàn đính luôn cái logo vô mâm luôn cho chắc :3dmuonan:

• Like
Reactions: Tuckey2011
Hạng B2
23/8/11
438
373
63
Ti
Hôm 30 tết buổi sáng có bà kia đi bộ vát 2 cái đùi heo để về cúng tất niên hay sao đó, ngay trên cầu Kinh Tẻ mà chúng nó cũng chơi luôn.... Nghe tiếng la của bà ấy mà cảm thấy tội nghiệp... Bọn chôm chỉa giựt dọc ko từ 1 ai hết, thiệt là "....Hạ Tất Loạn"
Tình huống của tôi là kẹt đedn đỏ kéo dài, xung quanh xe máy ken dày đặc nên tôi mải nhìn trước và canh xe máy, do đo ko đe ý phía sau. Tuy nhiên, cho dù tôi có nhìn thấy chắc cũng chào thua vì chả thể tông cửa mà ra đuoc! Hic

• Like
Reactions: Luxgen
Hạng B2
11/12/12
275
273
63
Ti Tình huống của tôi là kẹt đedn đỏ kéo dài, xung quanh xe máy ken dày đặc nên tôi mải nhìn trước và canh xe máy, do đo ko đe ý phía sau. Tuy nhiên, cho dù tôi có nhìn thấy chắc cũng chào thua vì chả thể tông cửa mà ra đuoc! Hic
Pác # em.

• Like
Reactions: Tuckey2011