Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
Kính thưa các Bác, các Mợ.
Tiền thu để may áo OS.XNL em vẫn đang giữ. Lâu quá rồi mà CC không thông báo đóng tiền (do thay đổi nhà tài trợ). Do vậy em áy náy quá, hay cho em chuyển trả lại tiền cho các Bác, các Mợ. Thay mặt BĐH OS.XNL cho em gởi lời xin lỗi vì sự chậm trễ này.

• Like
Reactions: thanhhienvo79
Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
Tình hình theo em do thám thì còn rất lâu mới có áo, thôi thì tùy bác hội trưởng quyết định, nếu chuyển trả thì em đề xuất cấn trừ phí chuyển khoản trực tiếp bên người nhận đế anh em chia sẻ chứ để mình bác chịu hết thì thiệt thòi quá.

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
em vừa làm áo đồng phục cho mấy cuộc teambuilding, có thể hiến kế với HT theo cách này: bác chuyển tiền cho em, em làm áo cho mọi người. Giá cũng từng đó thôi HT ơi, chất liệu sẽ là 65% cotton. Cũng là cách để cả xóm có áo xinh HT ơi!

Hạng D
13/1/10
2.305
1.563
113
Bình Thạnh, HCM
em vừa làm áo đồng phục cho mấy cuộc teambuilding, có thể hiến kế với HT theo cách này: bác chuyển tiền cho em, em làm áo cho mọi người. Giá cũng từng đó thôi HT ơi, chất liệu sẽ là 65% cotton. Cũng là cách để cả xóm có áo xinh HT ơi!
Thanks Mợ Miu nhiều nhiều. Em sẽ tổng kết số áo và số xiền rồi chuyển nhờ Mợ trợ giúp, chứ CC treo kiểu này em cũng pó tay luôn.

Chỉnh sửa cuối: