Hạng C
6/1/10
936
4.338
93
HCM
Mình mà là chủ con dê, mình móc dao lụi con chó vài phát thì có phải bồi thường kg nhỉ
Lụi chó thì có thịt ăn luôn chứ thường gì.
Mà a dám ko nhé
Thằng kia nó phang mấy cái xẻng mà nó ko nhả kìa

Hạng F
5/3/05
8.718
72.117
113
đây
Thấy có chiếc oto bên cạnh, sao ko có ai mượn tay quay bánh dự phòng, quất con chó 2 phát là xong.
Chủ tiếc chó, vì con dê cũng rẻ, chứ cắn con nít chắc cầy tơ 7 món rồi

• Like
Reactions: Step 1st
Hạng B2
14/1/09
485
8.515
93
Mấy năm nay tôi không dám cho F1 ra phố đi bộ nữa. Vì tối đến là có một hội mất nết ra đấy khoe chó. Có những con to như con bê con nhưng mấy bọn khốn nạn này chúng thả rông không xích, không rọ mõm chạy rông ngoài phố đi bộ. Sự việc thường nhật bao lâu nay mà tịnh không lực lượng chức năng nào can thiệp, thế mới hay.

• Like
Reactions: Step 1st
Hạng D
23/10/18
1.131
23.217
113
40
Do chủ của nó k biết chăm. Kiu thịt đi. :D

Em có đứa bạn nuôi heo mọi cảnh mà ghé nhà nó đâu có mùi ji đâu. Nó tắm ngày 2 lần, heo đi ị và tè đúng chỗ. Ngoan hơn chó. Nhà nó có sân vườn:D
Mình 2 ngày tắm 1 lần, heo họ nuôi ngày tắm 2 lần! Suy ra mình ko bằng heo nữa

• Haha
Reactions: trumso
Hạng F
5/3/05
8.718
72.117
113
đây
Mấy năm nay tôi không dám cho F1 ra phố đi bộ nữa. Vì tối đến là có một hội mất nết ra đấy khoe chó. Có những con to như con bê con nhưng mấy bọn khốn nạn này chúng thả rông không xích, không rọ mõm chạy rông ngoài phố đi bộ. Sự việc thường nhật bao lâu nay mà tịnh không lực lượng chức năng nào can thiệp, thế mới hay.
Chụp ảnh gửi chính quyền địa phương xem họ nói sao anh
Bên em cskv còn xin sdt từng nhà, lập hẳn group...zalo, ai cần gì post luôn vào, từ chó ỉa, xả nước ra đường, đậu xe tràn lan...thấy ảnh xuống dẹp hết

Hạng B2
14/1/09
485
8.515
93
Chụp ảnh gửi chính quyền địa phương xem họ nói sao anh
Bên em cskv còn xin sdt từng nhà, lập hẳn group...zalo, ai cần gì post luôn vào, từ chó ỉa, xả nước ra đường, đậu xe tràn lan...thấy ảnh xuống dẹp hết

phố đi bộ nguyễn huệ thì gửi đi đâu anh? Mang ảnh tới ubnd phường bến nghé?

Hạng F
5/3/05
8.718
72.117
113
đây
phố đi bộ nguyễn huệ thì gửi đi đâu anh? Mang ảnh tới ubnd phường bến nghé?
Em nghĩ là cứ mang đến đó phản ánh, chắc chắn ít nhiều có kết quả, thời bây giờ dân đã phản ảnh cán bộ kg dám lơ lơ đâu.
Riêng phường anphú q2 nhà mẹ em, camera gắn 40 cái full cả khu, phát account cho dân cài app coi online, xe đậu bậy bạ gọi dt báo cskv xuống liền

• Like
Reactions: rk106 and tuanhung
Hạng D
24/11/17
1.286
22.918
93
Giống này nó cắn là thôi rồi, lúc nó điên lên thì ko kể ai, cắn đến chết mới ngưng