Em mua về chụp gia đình. Vốn <3TR
iem đinh lấy iem này. Đã thay vỏ. Các pak giúp iem xem có lấy đc không ạ. Em mù về camere. Cảm ơn các pak!
muốn lên đời máy s3is hoặc s2is nên bán giá nhé 2tr9 nhé
máy chụp đẹp nhìn thích luôn tuy đã thay vỏ ở GDD do ng yêu dùng ko giữ xước sợ xấu
bác nào lo hàng em hỏng phải sửa thì khỏi trả giá luôn (em bán hàng có trách nhiệm mà)
phụ kiện xạc xịn + 4 pin AA xịn cáp nối máy tính bao đựng đẹp thẻ 1G xịn

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
RE: Máy ảnh 2nd, mua được không các pak

Nếu mà <3t tui nghĩ bác mua con FE-210 của Olympus xài cho ngon bác ạ, đồ second hand chán lắm.:D

Hạng D
11/5/04
1.183
17
38
47
Vietnam

Em nghĩ là mua Canon vẫn được (lựa chọn tốt) nhưng mà nên mua hàng mới kể cả bác thêm một hai trăm nghìn đồng nữa.

Hạng C
15/3/06
612
0
16
50
đâu đó

Dùng hàng 2nd được quá đi chứ bác, nếu bác thích S3 is hay thậm chí cả 400D 2nd nhưng còn 99% bác có thể hỏi trong hội OSHN ý, có mấy bác đang muốn bán lại cho ai cần dùng đó.

Với 1TR45 iem có thể mua 1 chú 8.3 brandnew ở Parkson pak ợ. Có điều về chất lượng và độ bền thì khồn ổn lắm. Ngân quỹ hạn hẹp nên iem mới phải chơi 2nd chứ mới ai chả thích ạ. Mới lại iem thik iem này zoom quang nó 6X lận mà trông cũng pro. Hì Các pak tư vấn cho iem tí với.
Trích đoạn: trungnghia

Nếu mà <3t tui nghĩ bác mua con FE-210 của Olympus xài cho ngon bác ạ, đồ second hand chán lắm.:D

Nếu thêm 300k nữa mà mua đựoc iem này mới iem cũng cố ạ!
Trích đoạn: BMW-passion boy

Em nghĩ là mua Canon vẫn được (lựa chọn tốt) nhưng mà nên mua hàng mới kể cả bác thêm một hai trăm nghìn đồng nữa.