ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.054
113
Mua Google Drive là an toàn và dùng mọi lúc mọi nơi.
Dạ đang bàn giải pháp miễn phí trước anh, còn mua thì nhiều lựa chọn. Mà anh nào đang mua thì xem có giải pháp nào tiết kiệm nói luôn nhé.
Nhân tiện đây em hỏi luôn là đang tính mua acc spotify nguyên năm thấy trên lazada với mấy trang bán hàng nó sell cả năm gì có hơn 200K sao rẻ quá vậy mấy anh, có bị sao không nhỉ?
Spotify thì mệt là mấy cái playlist mình làm sẵn để nghe everywhere mà bị trục trặc phải làm acc mới thị hơi bất tiện

Hạng D
5/7/14
2.476
85.504
113
HCMC
Trước em hay chụp hình quay phim về là nhét hết lên GG photos
Giờ nhìn lại mấy đoạn video quay 4k hoặc HD thì nó tự giảm size xuống có cái còn có 360 chất lượng tệ quá.
Mới chuyển sang up lên youtube một ít, nay em hỏi các bác hay lưu thế nào?
Hình qua GG photos?
Video qua youtube?

Hôm rồi thấy review con WD gì đó giống như 1 ổ đĩa online chỉ cần cắm nguồn và cắm dây LAN là lưu lên đó thôi, có ai xài thử chưa, không biết chất lượng sao và nó có die bất ngờ không? Còn ko thì có lẽ mua ổ cứng loại lớn chép vào cũng vậy nhỉ?

Hồi em ship bên Mỹ về 2 con này https://phongvu.vn/o-cung-hdd-seagate-4tb-backup-plus-3-0-3-5-den-p15159.html, xài vi vu tới giờ :D

Hạng B2
21/11/13
233
5.120
93
Dạ đang bàn giải pháp miễn phí trước anh, còn mua thì nhiều lựa chọn. Mà anh nào đang mua thì xem có giải pháp nào tiết kiệm nói luôn nhé.
Nhân tiện đây em hỏi luôn là đang tính mua acc spotify nguyên năm thấy trên lazada với mấy trang bán hàng nó sell cả năm gì có hơn 200K sao rẻ quá vậy mấy anh, có bị sao không nhỉ?
Spotify thì mệt là mấy cái playlist mình làm sẵn để nghe everywhere mà bị trục trặc phải làm acc mới thị hơi bất tiện
Giải pháp tiết kiệm Google unlimited lifetime giá 50K, Onedriver 5TB lifetime 50K.
Đăng ký usersdrive.com ngay sẽ được miễn phí 200GB.