Hạng B2
8/11/10
119
0
16
47
Sài Gòn
Bên em có đầy veneer walnut (BMW), Teak .... Veneer thì các bác biết rồi đó, là gỗ tự nhiên lạng mỏng ra. Vấn đề là cách ốp cho xe & công nghệ sơn.
Em tìm hoài mà chưa bác nào biết làm!! :(

Hạng D
15/12/06
1.211
5.238
133
39
raven nói:
dạ em cũng rất quan tâm kiểu gỗ đen đơn giản này ạ. Có pm với bác redwood nhưng các mẫu bác ấy đưa vẫn chưa vừa ý

tấm này màu lên bóng đẹp quá

hoặc bác nào có kiểu vân giống đá đen bóng cũng đẹp ạ
Em vừa nhận được PM của bác Redwood là đã nhập được màng film để ốp gỗ..màu gỗ giống như màu con BIM này....em đang chờ bác ấy làm mẫu xem...nếu giống là e quất luôn....:D:D:D:D

Hạng B2
27/10/10
167
70
28
34
Khi nào bác làm xong chụp vài tấm post lên cho ae thưởng thức rồi làm luôn

Hạng C
5/4/07
732
447
63
Sài phố
em cũng thích màu gỗ này chứ màu cam màu đỏ thì em k thích, không biết tầm bao nhiu cho con 320i nhỉ bác redwood?

Hạng C
1/9/08
639
2.022
93
Redwood nói:
chào các bác! phát triển những mẫu mới đẹp sang trọng một phần không nhỏ đến từ khách hàng, những ý tưởng của các bác bên em tiếp thu và ngày càng hoàn thiện hơn. thực sự mẫu vân bác Nobitta đưa ra bên em chưa có, em cố gắn có mẫu này sớm nhất cho các bác.cảm ơn các bác

em tính sơn vài món nội thất trong xe em, Bác xem giúp em có được không nhé.
- Chỗ gác tay bên trên cánh cửa (em khoanh tròn màu đen) em muốn sơn cùng màu với thanh ngang trên tap lo.
- Còn trên vô lăng và con ngựa (em khoanh tròn màu đỏ) em muốn sơn cacbon đen
Cám ơn bác.

Tập Lái
27/6/11
9
0
0
Bác Redwood cho mình hỏi thăm: Xe TO fortuner V nếu ốp gỗ thì ra sao ? Mình đã ghé website của bác nhưng không có hình ảnh nào hết, Nếu bác có thì up lên tham khảo nhé, nếu được cho mình giá ntn luôn , Thx.
Thời gian thi công ra sao ? cho biết luôn nhé. Nếu ốp gỗ vo lăng thì giá cả thế nào? thời gian làm vô lăng bao lâu ( để mà còn chạy xe về nữa :) )

Last edited by a moderator:
Hạng B2
29/6/10
231
47
28
ĐẠI TRƯƠNG COMPANY
ls.chau nói:
Redwood nói:
chào các bác! phát triển những mẫu mới đẹp sang trọng một phần không nhỏ đến từ khách hàng, những ý tưởng của các bác bên em tiếp thu và ngày càng hoàn thiện hơn. thực sự mẫu vân bác Nobitta đưa ra bên em chưa có, em cố gắn có mẫu này sớm nhất cho các bác.cảm ơn các bác

em tính sơn vài món nội thất trong xe em, Bác xem giúp em có được không nhé.
- Chỗ gác tay bên trên cánh cửa (em khoanh tròn màu đen) em muốn sơn cùng màu với thanh ngang trên tap lo.
- Còn trên vô lăng và con ngựa (em khoanh tròn màu đỏ) em muốn sơn cacbon đen
Cám ơn bác.
sơn carbon được bác ạ, bác chọn thời gian rảnh rổi bác alo em có nhân viên mang catalogue cho bác chọn mẩu carbon. chào bác

Hạng B2
29/6/10
231
47
28
ĐẠI TRƯƠNG COMPANY
TFC_lamnguyen nói:
Bác Redwood cho mình hỏi thăm: Xe TO fortuner V nếu ốp gỗ thì ra sao ? Mình đã ghé website của bác nhưng không có hình ảnh nào hết, Nếu bác có thì up lên tham khảo nhé, nếu được cho mình giá ntn luôn , Thx.
Thời gian thi công ra sao ? cho biết luôn nhé. Nếu ốp gỗ vo lăng thì giá cả thế nào? thời gian làm vô lăng bao lâu ( để mà còn chạy xe về nữa :) )
Xe Fortuner V đã ốp gỗ rồi bác, nếu bác đổi màu còn vô lăng Fortuner bên em có sẵn bên em mang tới đổi bù bác k phải chờ. chào bác

Tập Lái
27/6/11
9
0
0
Redwood nói:
TFC_lamnguyen nói:
Xe Fortuner V đã ốp gỗ rồi bác, nếu bác đổi màu còn vô lăng Fortuner bên em có sẵn bên em mang tới đổi bù bác k phải chờ. chào bác
Bác cho biết đổi bù thì thiệt hại bi nhiêu ??? Còn Forunter có ốp gỗ thì cũng như Bác đã biết chỉ có vài thứ thôi nên muốn Bác tư vấn thêm có thể làm thêm chỗ nào được không ? ( viền xung quanh cần số, .... hoặc cả khu vục cần số luôn thì sao ??? ) nhờ bác tư vấn thêm.