Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
knine nói:
Lustigbee nói:
knine nói:
Lỡ đổ phải xăng dỏm xe bị cháy, cái cửa tự lock nó tự mở ra được không? không khéo thành nướng mọi thì thảm. Bác chủ có cái tool ngon mấy đứa xe 2 B bỏ đi, họ là người lương thiện muốn tránh va chạm, chứ gặp dân trộm cướp thiệt chúng có đồ chơi thì ngán gì cái tool và bác chủ.

chú Knine này về độ mặt dày thì vô đối rồi , bên box Thiên-lý bị ném đá , đá đít, đốt phong long mà vẫn trơ ra như ngỗng [>:p], cho nên em miễn chấp Knine

Knine có đi oto hay ko thì em cũng ko biết , nhưng nói cho Knine hiểu là nó tự động chốt cho an toàn thôi; còn ai thích mở vẫn mở bt . Ngu mà cứ tỏ ra nguy hiểm , thích trù èo người khác cháy xe :D
Knine lương thiện hay ko em đíu quan tâm , nhưng cứ ra xe em nhìn nhìn vào cái giỏ , đuổi ko đi và nghịch nghịch cái tay nắm cửa thì em vẫn cho 1 gậy vao giữa mồm như thường , hiểu ko Knine. Người lương thiện éo ai lại kêu thằng bồ đứng bên cạnh còn mình xuống nhìn nhìn sờ sờ vào xe người khác .
Chúc Knine ko gặp em nhé

@jungle : bác mở cửa ra , bên thành cửa có cái lẫy . Bác gạt cái lẫy đó qua 1 bên thì người ngồi phía sau ko tự mở được . Bác xuống xe và mở từ bên ngoài . Giành cho gia đình có con nhỏ hay táy máy
dân mình thường nói Của đi thay người, của mà không đi được thì người đi thay đấy ;)
Thường người có gốc bất lương hay nhìn người khác là không lương thiện , he he

thằng ngu này túm váy lại chả biết nói gì thêm nên đành lái qua mê tín dị đoan .
hết vẹo :D , bác NGUYEN T nhỉ

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0
Lustigbee nói:
knine nói:
Lustigbee nói:
knine nói:
Lỡ đổ phải xăng dỏm xe bị cháy, cái cửa tự lock nó tự mở ra được không? không khéo thành nướng mọi thì thảm. Bác chủ có cái tool ngon mấy đứa xe 2 B bỏ đi, họ là người lương thiện muốn tránh va chạm, chứ gặp dân trộm cướp thiệt chúng có đồ chơi thì ngán gì cái tool và bác chủ.

chú Knine này về độ mặt dày thì vô đối rồi , bên box Thiên-lý bị ném đá , đá đít, đốt phong long mà vẫn trơ ra như ngỗng [>:p], cho nên em miễn chấp Knine

Knine có đi oto hay ko thì em cũng ko biết , nhưng nói cho Knine hiểu là nó tự động chốt cho an toàn thôi; còn ai thích mở vẫn mở bt . Ngu mà cứ tỏ ra nguy hiểm , thích trù èo người khác cháy xe :D
Knine lương thiện hay ko em đíu quan tâm , nhưng cứ ra xe em nhìn nhìn vào cái giỏ , đuổi ko đi và nghịch nghịch cái tay nắm cửa thì em vẫn cho 1 gậy vao giữa mồm như thường , hiểu ko Knine. Người lương thiện éo ai lại kêu thằng bồ đứng bên cạnh còn mình xuống nhìn nhìn sờ sờ vào xe người khác .
Chúc Knine ko gặp em nhé

@jungle : bác mở cửa ra , bên thành cửa có cái lẫy . Bác gạt cái lẫy đó qua 1 bên thì người ngồi phía sau ko tự mở được . Bác xuống xe và mở từ bên ngoài . Giành cho gia đình có con nhỏ hay táy máy
dân mình thường nói Của đi thay người, của mà không đi được thì người đi thay đấy ;)
Thường người có gốc bất lương hay nhìn người khác là không lương thiện , he he

thằng ngu này túm váy lại chả biết nói gì thêm nên đành lái qua mê tín dị đoan .
hết vẹo :D , bác NGUYEN T nhỉ
Thường mấy thằng ngu cứ cho là mọi người đều ngu như nó , thằng bất lương thì nhìn mọi người không lương thiện.

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Đúng là có K9 thì cái gì cũng đang bình thường cứ trở nên thúi hoắc.
Dạng này chỉ sống được trên mạng,ngoài đời mà ăn nói thế này,không biết sẽ thế nào.

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Knine à , topic này chả liên quan gì đến nghề nghiệp xxx của bà con chú , mà chú cũng chẳng biết gì về chủ đề nhỏ bé "auto lock door" mà cũng bày đặt nhảy vào la liếm
Nói thật là ko muốn làm phiền mọi người trong box BMW nên thôi đành nhịn chú :( Bên box Thiên lý các bác OS đã ví chú như "chó cứ sủa đoàn người cứ đi" nên thôi mình cũng ko tranh cãi với chú nữa

1 lời cuối nhắn gửi là cẩn thận chú sắp chết rồi đó , vì chú chẳng mất cái gì cả . Ko phải là trù èo chú mà chú sống theo quan niệm mê tín dị đoan "của đi thay người" . Ko thấy chú mất gì có nghĩa là nhà chú người đi thay của

thôi đừng sống mê tín dị đoan nữa nhé , thanh niên mấy giờ rồi còn sống kiểu đó

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
bác mà vào box Thiên-Lý để biết được Knine là ai thi bác sẽ hiểu rằng bác can vô ích .
Anh hùng bàn phím Knine ko cần can

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Lustigbee nói:
bác mà vào box Thiên-Lý để biết được Knine là ai thi bác sẽ hiểu rằng bác can vô ích .
Anh hùng bàn phím Knine ko cần can
Thôi!
Chấp K9,chắc phải chấp cả ngày.
Quên nó đi bác.

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Chủ quan khi dừng ôtô mua hoa quả, anh Công bị mất trộm chiếc cặp chứa 200 triệu đồng, 5000 USD và 4000 Euro.</h2> Anh Tống Văn Công (25 tuổi, ở Vạn An, TP Bắc Ninh) vừa đến Công an phường Đồng Xuân (Hoàn Kiếm, Hà Nội) trình báo vụ mất trộm.
Theo đó, gần trưa 1/2, anh Công dừng ôtô trước cửa số 8 Trần Nhật Duật (Hà Nội) để mua hoa quả. Mua xong, anh phát hiện chiếc cặp màu đen để ghế sau (cửa kính mở) bị mất cắp. Trong cặp có 5.000 USD, 4.000 Euro và 200 triệu đồng tiền mặt.
Công an phường đang lập hồ sơ truy xét.
http://vnexpress.net/gl/p...at-hon-400-trieu-dong/
bản tin này ko giành cho Knine

Xe này theo em là không lock cửa chứ ko phải là quay kính xuống !

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Kinh ghiệm của em.
Set up chế độ khi ấn nút unlock thì chỉ mở cửa tài.Khi nào có người đi cùng thì mình ấn unlock 2 phát.
Khi đó,khi chạy xe 1 mình,chỉ có cửa tài là có thể đóng mở.Đồ đạc trong xe vì thế an toàn hơn.Nhất là khi trong xe có nhìu monney.
Cóa câu ngạn gữ:"Mất tiền thì có kinh nghiệm">nhưng theo em,đừng để mất rồi mới mua kinh nghiệm.Cẩn thận vẫn là trên hết.