Hạng B2
9/8/11
274
289
63
con TWD-DUJ130X4V thấy k còn hàng nữa
có con twd-bh90w4v thấy giá list rẻ hơn không biết có tương đương k các bác

Hạng D
14/3/05
1.117
2.205
113
mấy a xài con TWD-DUJ130X4V tới nay thấy sao rồi? mình thấy khá ổn áp, đáng đồng tiền.

Tập Lái
14/4/21
0
0
0
32
Em không biết sau 2 năm thì bây giờ thế hệ máy giặt sấy chung đã cải thiện nhiều chưa

MEP Vaccine Hero
22/5/12
9.993
74.444
113
Nó không báo lỗi nhưng có lần nghe bà xã nói giặt xong nó không vắt khô và còn đọng nước. Đến hôm qua là báo không giặt được luôn nên mình lên xem và vẫn không báo lỗi. Kiểm tra lọc trên trên thì sạch sẽ nhưng bên dưới thì ôi thôi. Nó nghẹt đầy cái lọc bụi không. Sau khi làm vệ sinh such sẽ thì chạy ok con dê.

Về rung lắc thì cũng không đến nổi nhiều lắm nhưng do mình thấy cái ống xả hơi thấp hơn lỗ khoan đưa ống ra ngoài tí nên muốn kê thêm cho cao hơn để đảm bảo nước xả ra hết. Với lại khi cân chỉnh các bạn vặn 2 cục bên ngoài ra hơi lõng nên khi bắt đầu vắt thì độ rơ hơi nhiều tí.

Ps: mình mua 4 cục này
Hóng hiệu quả 4 cục

• Like
Reactions: DUYB2
Hạng D
5/6/08
1.673
5.622
113
Đồng Nai
Mấy nay cái máy giặt sấy To sấy ko khô, ngâm cứu bung ra thì phát hiện dàn nóng bị xơ vải bám đầy, cạo ra và lấy vòi xịt vệ sinh thì lại như mới. (Dàn nóng này nằm phía dưới đằng sau máy, gần chân máy, mở nắp đậy lưng phía sau ra, mở hộp nhựa ra là vệ sinh được). A nào dùng liu ý.

Nói chung con To này thiết kế vẫn ngu, hàng Pana Nhật thì khi sấy nó có hệ thống vòi xịt tự động xịt để làm sạch két nóng này luôn, thằng To này ko có.

Hạng C
21/9/14
620
8.316
93
55
Mấy nay cái máy giặt sấy To sấy ko khô, ngâm cứu bung ra thì phát hiện dàn nóng bị xơ vải bám đầy, cạo ra và lấy vòi xịt vệ sinh thì lại như mới. (Dàn nóng này nằm phía dưới đằng sau máy, gần chân máy, mở nắp đậy lưng phía sau ra, mở hộp nhựa ra là vệ sinh được). A nào dùng liu ý.

Nói chung con To này thiết kế vẫn ngu, hàng Pana Nhật thì khi sấy nó có hệ thống vòi xịt tự động xịt để làm sạch két nóng này luôn, thằng To này ko có.
Nói chung, nồi cơm cao tần, máy lạnh của Toshiba nhỉnh hơn National/Panasonic nhưng máy giặt và tủ lạnh thì ngược lại.

Hạng D
9/1/06
2.596
11.466
113
HCM
Đợt trước con Panasonic mình cũng sấp ko khô, tháo ra vệ sinh màn vải phía dưới cái nắp đậy thì hết. Chắc luồng khí nóng bịt kín ko đối lưu được. Chưa mở dàn nóng sau lưng máy Panasonic vì nặng quá nhấc ra cực, nên ko biết kết cấu Pana bố trí thế nào. Bác @dtl1987 có chụp hình lại phía sau dàn nóng Toshiba thế nào ko, cho xem tham khảo với