Hạng B2
1/5/12
239
124
58
chungniemdamme nói:
cho Tàu khựa bỏ tật nhái người khác
Tàu khựa tồn tài bằng nghề nhái mà bạn,kêu bỏ tật đó thì làm sao tồn tại được. tuy là nước lớn( theo suy nghĩ của Tàu khựa) nhưng 100 năm gần đây "nó" có đóng góp được gì cho nền văn minh thế giới đâu, toàn "nhái" hoặc "ăn cắp" để tồn tại...hehe,đúng là "anh chàng to xác xấu tính" của thế giới.

18/4/12
89
0
6
con này về vn mình bán giá 15nghìn obama là em mua ngay đấy ạ. khen cho tung cửa giỏi làm hàng nhái . mong vn mình chỉ cần 1/10 của tung cửa thì dan mình cũng đỡ khổ

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
- Haha...Em nghĩ con này về VN giá tàm 10k - 15k obama thì cũng khối người đè dầu ra mua ấy nhỉ. Nhìn giống hơn 90% luôn.
- Mà cũng phục khả năng "nhái" của mấy bác Khựa. Chuẩn đến từng cm ... bên đó nó ko biết nhục hả ta ... Thằng chủ nó tung ra sản phẩm, rồi rồi mở cuộc họp báo để giới thiệu sản phẩm đến KH nó ko biết nhục hả ta ...

Hạng D
8/2/11
1.915
23
38
huyluong nói:
Nhài kiều này thì trình độ cũng khá lắm, anh 2 Tung của hơn hẳn VN rồi, hoan hô Tung của:D

Ông này là Tàu khựa nè:D:D

Hạng D
20/10/10
4.687
72
48
41
huyluong nói:
Nhài kiều này thì trình độ cũng khá lắm, anh 2 Tung của hơn hẳn VN rồi, hoan hô Tung của:D
em thấy bác này nói đúng nè,mình cứ chửi khựa toàn nhái ko biết tự sản xuất ra gì hết,vậy mà mình còn thu họ đến độ ko nhái được chứ nói gì

Hạng B2
17/12/10
167
0
16
xin đừng tăng phí nói:
con này về vn mình bán giá 15nghìn obama là em mua ngay đấy ạ. khen cho tung cửa giỏi làm hàng nhái . mong vn mình chỉ cần 1/10 của tung cửa thì dan mình cũng đỡ khổ
Bác cũng dũng cảm quá hén. Nói thiệt xe của tàu khựa (kể cả xe gắn máy) cho em thì em lấy về cân sắt vụn bán. Chứ bảo em chạy cái xe made in Tàu khựa thì có cho thêm tiền em cũng không đánh đổi tính mạng vậy đâu. Nhớ cái vụ xe taxi ở Huế đang chạy rớt cả cầu sau ra mà vãi cả lúa.