Hạng B2
3/2/12
395
3
0
112
Nhục mặt khựa, cho mài chết, chết mài chưa, cho mài chừa:D

Hạng D
20/8/09
1.136
4
38
11
em nói câu này không đúng thì thôi chứ em thấy ốc của người Tàu chắc toàn đậu hủ không nên không sáng chế được cái gì, toàn xem sáng tạo của người khác rồi mình thay đổi chút xíu thành sản phẩm của mình,
cái khó là tạo ra cái mới chứ không phải làm cái gần giống - mất bản sắc hết,
thà gia công - đóng mạc made in China còn hay hơn là đóng hẳn cái logo mà nhái y hệt,
e rất dị ứng với hàng Tàu nên tẩy chay luôn cả Nokia xai Samsung - made in Viet Nam có chút tự hào đất nước.

Tập Lái
8/5/12
7
0
0
bán chiếc này nó còn khuyến mãi thêm một bộ logo ford nữa thì .... ôi thôi rồi:(

Hạng D
17/12/07
3.202
63
48
NoDrink nói:
Nhục mặt khựa, cho mài chết, chết mài chưa, cho mài chừa:D
- Em chưa bao giờ thấy nó chừa ... chỉ có cái mặt trăng là nó chừa chưa dám nhái thôi :D

Hạng B2
3/2/12
395
3
0
112
Em đây có mang dòng máu gốc Hoa nhưng em chưa bao giờ tự hào về nguồn gốc Trúng Cứt của mình, có nhiều khựa lớn tuổi mở miệng nói "ăn cơm Tàu ỉa Việt Nam" chổ quán cà phê cóc, em nghe liền nhẹ nhàng nói "ông đang sống ở đâu, ông đã già mà ngu quá bộ hằng ngày ông ăn cứt sao mà nói vậy, về TQ mà sống đi", lần đó mấy thằng già xúm vô chửi em mất dạy nhưng em chửi lộn một tăng móc ba cái xấu của TrungCứt ra nói, cái đám già Chợ Lớn một hồi bỏ đi hết. Chính kiến của em là vậy lỡ đụng chạm bác nào trên OS cũng gốc máu như em lượng thứ cho sự thật là phải vậy