Tập Lái
12/10/15
1
5
3
41
Nhà cháu đang dùng công nghệ của bác huutuan28. Đánh giá mức tổng quan là rất hài lòng, nhà cháu không đi vào những kỹ thuật phức tạp. Trước khi lắp, xe nhà cháu dùng nội thất nỉ nên rất mùi, lái xe lâu cảm giác rất khô da do điều hòa, cảm giác khá mệt mỏi. Sau khi lắp mùi trong xe giảm hẳn (bỏ hẳn thói quen hạ cửa kính lấy gió ngoài), da đỡ khô khi ngồi lâu, và đặc biệt là cảm giác mệt mỏi giảm hẳn. Đối với người ngồi sau. Nhà cháu nói thật có bà bác ngồi xe con dể gần 1 tỉ đồng mà say xe, trong khi xe ngồi xe cháu không say. Đôi dòng cảm nhận sau khi dùng, cảm ơn bác huutuan

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
bữa em thấy bên tiệm Mai Đô Trần ở 363 An Dương Vương quảng cáo cái sản phẩm khử mùi nano bao xài, nếu cho vào xe không hết mùi ra trả lại tiền, giá khoảng 2 ly cafe, có cả chứng nhận an toàn của viện Pasteur nữa, bác ra xem thử

• Like
Reactions: KIA CD5
Hạng D
30/4/11
1.331
707
143

Sản phẩm cho mọi loại xe hơi.

Chỉ cần cắm vô lỗ mồi thuốc là được tận hưởng không khí trong lành. Không cần độ chế.

Linh hoạt: có thể mang qua xe khác để dùng hay giữ lại khi đã bán xe.

https://www.otosaigon.com/threads/may-tao-ion-cho-xe-hoi-sharp-ig-fc15.8711771/
Em trước có xài của Sharp mà giờ bật lên chi thấy đèn xanh nhấp nháy mà ko có gió thổi ra. Vậy giờ sửa ở đâu hả bác?

• Like
Reactions: 100mph
Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Em trước có xài của Sharp mà giờ bật lên chi thấy đèn xanh nhấp nháy mà ko có gió thổi ra. Vậy giờ sửa ở đâu hả bác?
Bác mang qua trung tâm bảo hành của Sharp nói sửa giúp (tất nhiên là có trả tiền).

Địa chỉ cụ thể thì vui lòng google :)