4/4/15
461
461
63
47
trước đây mình từng nhìn thấy một thiết bị nho nhỏ như máy chụp ảnh,có cái bóng đèn màu đỏ nhỏ xíu.
được một ông anh sử dụng để trên xe.mình tò mò có hỏi. theo như lời ổng nói thì thiết bị này là máy dò sóng súng bắn tốc độ của csgt .khoảng cách phát hiện có thể 2000mét,nếu có súng bắn tốc độ phía trước, đèn đỏ sẽ nhấp nháy và máy sẽ phát ra tiếng kiêu chíp chíp.với giá 200 USD.hàng mỹ xách tay.không biết có hiệu quả như lời ổng nói không. để tìm câu trả lời ,thì mình xin hỏi có bác nào biết và sử dụng loại máy này chưa?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
19/4/15
2.203
1.330
113
http://nova4x4.vn/
nova4x4.vn
Cách đây mấy năm em có 1 cái mua mới bên Mỹ, màn hình màu đàng hoàng, nhưng ko hiệu quả vì nó báo tùm lum, nghe nói phát hiện đc tia X, K... Nhưng qua trạm viễn thông nó cũng kêu. Tốt nhất là chạy đúng biển tốc độ, còn ko thì hỏi tài xế ngược chiều = đèn và tay. Em vì chủ quan có máy dò nên bị dính đòn mấy lần. Về quăng luôn cái máy.

Hạng D
2/8/14
3.205
6.736
113
Phước Kiển, Nhà Bè
Cách đây mấy năm em có 1 cái mua mới bên Mỹ, màn hình màu đàng hoàng, nhưng ko hiệu quả vì nó báo tùm lum, nghe nói phát hiện đc tia X, K... Nhưng qua trạm viễn thông nó cũng kêu. Tốt nhất là chạy đúng biển tốc độ, còn ko thì hỏi tài xế ngược chiều = đèn và tay. Em vì chủ quan có máy dò nên bị dính đòn mấy lần. Về quăng luôn cái máy.
Like Bác phát

• Like
Reactions: NovaTech.vn
bmd confirmed
Hạng B2
10/1/12
184
159
43
mua máy tầm hơn 2tr là được rồi bác. muốn test có chuẩn hay ko thì chạy vô hầm Thủ Thiêm là biết liền.

Hạng B1
27/2/14
76
47
33
trước đây mình từng chính mắt nhìn thấy một thiết bị nho nhỏ như máy chụp ảnh,có cái bóng đèn màu đỏ nhỏ xíu.
được một ông anh sử dụng để trên xe.mình tò mò có hỏi. theo như lời ổng nói thì thiết bị này là máy dò sóng súng bắn tốc độ của csgt .khoảng cách phát hiện có thể 2000mét,nếu có súng bắn tốc độ phía trước, đèn đỏ sẽ nhấp nháy và máy sẽ phát ra tiếng kiêu chíp chíp.với giá 2000 USD.hàng mỹ xách tay.không biết có hiệu quả như lời ổng nói không. để tìm câu trả lời ,thì mình xin hỏi có bác nào biết và sử dụng loại máy này chưa?
Loại này nếu về VN thì phải cài đặt lại tần số. Nếu không sẽ không thể sử dụng được. Theo em: Chạy đúng tốc độ, không vi phạm luật đảm bảo an toàn cho mình và cho mọi người... Không nên đối phó làm gì...

Hạng B2
18/9/09
298
15
18
Bác quăng ở đâu để em tìm lấy về dùng, em fun tí.
Nếu khg dùng nữa, bác có bán lại không?