Hạng C
12/4/13
833
11.272
93
em đi hộp ở trển về bác! tầm đó đổ lại thôi, lên nữa thì M6 ku ạ

Hạng B2
5/7/10
167
12
18
Thằng em họ em làm sâu bên Toy, chính nó cũng thừa nhận, xe nhật mazda, xe mỹ ford, xe Đức thì Bỉm. mẹc, Ao là ok. Nó bán Toy mà còn thừa nhận Mazda nhỉnh hơn, cái này nó nói mấy ông kỹ thuật bên Toy cũng thừa nhận điều này, tiếp đó là Hon (cậu em ở Canada nói ở bên đó thương hiệu Honda nhỉnh hơn toy 1 chút và độ bền cũng nhỉnh hơn, nói chung 9 và 10).
Xe Nhật thì Subaru mới là đỉnh cao.

Hạng D
9/8/13
1.295
1.605
113
Xe Nhật thì Subaru mới là đỉnh cao.
àh, đúng rồi, em có sơ xuất, đúng là Subaru mà Subaru thì ko nằm chung để so sánh được, em nghe thằng em nó nói Subaru thì nên đi so sánh với xe Đức, cái này ko hiểu nên ko dám bình loạn vì xe này ở VN chưa chạy nhiều và....gia đình hok có điều kiện. Nên trong điều kiện bình loạn của em thì loại Subaru ra vì....nó nằm cao hơn so với mấy thằng còn lại , mấy bác nào nhìn xa hiểu rộng thì cho xin ý kiến:3dquaytay:

Hạng B1
6/4/14
71
9
8
34
Tp.HCM
technojp.vn
àh, đúng rồi, em có sơ xuất, đúng là Subaru mà Subaru thì ko nằm chung để so sánh được, em nghe thằng em nó nói Subaru thì nên đi so sánh với xe Đức, cái này ko hiểu nên ko dám bình loạn vì xe này ở VN chưa chạy nhiều và....gia đình hok có điều kiện. Nên trong điều kiện bình loạn của em thì loại Subaru ra vì....nó nằm cao hơn so với mấy thằng còn lại , mấy bác nào nhìn xa hiểu rộng thì cho xin ý kiến:3dquaytay:

To thì không so được với Subaru đâu bác, quá chênh lệch. Vì Subaru là nằm ở 1 phân khúc riêng. Nhìn bên ngoài là dạng xe phổ thông, thương mại vậy thôi. Chứ khung gầm và máy rất dễ độ công suất.
Có thể hiểu là dòng này là dạng xe thể thao (đua, độ) cũng như Mitsubishi Lance io, evo....
Cụ thể là em Subaru impreza wrx sti

Hạng D
9/8/13
1.295
1.605
113
To thì không so được với Subaru đâu bác, quá chênh lệch. Vì Subaru là nằm ở 1 phân khúc riêng. Nhìn bên ngoài là dạng xe phổ thông, thương mại vậy thôi. Chứ khung gầm và máy rất dễ độ công suất.
Có thể hiểu là dòng này là dạng xe thể thao (đua, độ) cũng như Mitsubishi Lance io, evo....
Cụ thể là em Subaru impreza wrx sti
Thì em nói roài đó, Su ko nằm chung với 2 thằng còn lại, nói chung xe nó nhìn thấy....thèm thèm sao á :3danbanh:

• Like
Reactions: Thắng Nguyễn
Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Toy altis 2014 ra rùi, em M3 vẫn chưa chính thức, hic, chậm chân rồi

Hạng C
12/9/14
676
6.715
93
Chắc chờ đẩy hết Mazda3S, người VN vẫn thua thiệt, có tiền mà như đi xin

Hạng D
9/8/13
1.295
1.605
113
Chắc chờ đẩy hết Mazda3S, người VN vẫn thua thiệt, có tiền mà như đi xin
chứ hàng tồn, ko đẩy đi đê nhập hàng mới về àh?? đứng ở góc độ tiêu dùng của bác thì bác muốn nhanh, còn đứng ở góc độ kinh doanh, hàng tồn chưa đẩy đi thì nhập hàng mới về, ngon hơn, hàng tồn bán cho ai??? vả lại bác xem đối thủ ra đòn như thế nào mà có hoạch, thí dụ altis và civic bị cắt option và giá ntn, từ đó bác quyết định option và giá ntn để cạnh tranh, nhìn Mazda 6 là biết, giá gần như bằng nhau, thằng em em làm sales bên Toy nói Camry dạo này bán rất chậm, chính nó thừa nhận Madza 6 ngon hơn so với Camry, bác thấy đấy, M6 ra sau từ CBU chênh lệch giá so với Camry nhiều, giờ là CKD giá gần như bằng nhau, option và công nghệ nhiều hơn thì bác chọn ai?? chính sách của Mazda theo em thấy là chính xác, chờ các đối thủ tung chiêu rồi biết mà đối phó, vì 1 sản phẩm khi tung ra thị trường rồi, nhất là xe, nếu chỉ 1 thời gian ngắn mà thay đổi giá (nếu giảm giá) và thêm option để cạnh tranh với sản phẩm ra sau thì đó là điều các hãng ko muốn vì ảnh hưởng đến thương hiệu và khó trả lời với các khách hàng đã mua trước đó.