Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
RE: Mazda Club đã trở lại!!!

Trích đoạn: TamPhan

Chào các bác,
Sau 1 thời gian do em bận chuyện gia đình nên đã vô tình "bỏ rơi" anh em[:eek:]. Hôm nay em xin chính thức thông báo Maz Club sẽ trở lại hoạt động hàng tháng như bình thường.
Em cũng xin được gửi lời cám ơn của em đến tất cả các thành viên trong thời gian qua đã không quên Câu Lạc Bộ của chúng ta. Em rất lấy lòng cảm động vì điều đó. Do vậy, để đáp lại,em xin phép được tổ chức 1 buổi offline "HÒANH TRÁNG" vào tháng này dưới sự tham gia của càng nhiều người càng tốt,kakkaka.......
(Bật mí tí là đợt này em tính tổ chức offline có âm thanh,hình ảnh,con người đặc biệt luôn.):D:D:D

Chỉ còn 4 ngày nữa là hết tháng này rồi, Bác HT có chương trình gì chưa thì thông báo cho ae Mazda Club chuẩn bị

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

vẫn chưa có chương trình à ? bác tamphan đâu rồi chời .. nói k vậy ta :mad:[&:][:'(]

Hạng C
30/9/06
635
2
18
53

Chúc mừng mazda club 1 lần nữa nè!

Hạng B2
10/12/07
247
3
0
53
OSMT, XNL

pó tay cho bác hội trưởng, lâu lâu bác xẹt vào chút làm em mừng hụt, rồi ... im bặt !!!![8|]

T
TamPhan
Guest

Em đây,em đây.... Mấy bữa nay em và bác Kombat đang bàn với nhau để chọn địa điểm thật thích hợp. Buổi offline của chúng ta dự định được tổ chức vào tối chủ nhật tuần này (tức ngày 2/3/2008). Địa điểm thì tụi em vẫn còn đang phân vân giữa Tân Cảng và Văn Thánh.
Các bác nào đi được thì confirm giúp em phát,để tụi em tính toán cho chu toàn mọi chuyện.
Xin chân thành cám ơn các bác!!!

Hạng B2
9/2/07
125
1
16
www.huythuanmobile.com

Gấp thế này thì chỉ nên vào đó gọi món cho tiện bác HT à! Chủ yếu là có bi nhiu người tham gia đó. Tui xin 1 chỗ nhé, tối Chủ nhật này, địa điểm thì ... đâu cũng được.
Huy: 0909424888, 24h/48h :D:D:D