Tập Lái
10/8/06
20
0
1
RE: Mazda Club đã trở lại!!!

Chúc mừng OS Mazda club đã họat động trở lại. Ngoài Hà nội bọn em cũng đã thành lập hội OF Mazda club. Có điều kiện ra Hà nội mơì các bác giao lưu vơí Mazda Club OF bọn em nhé.

Các bác tham khaỏ thêm link này nhé http://www.otofun.com/showthread.php?t=22678

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng SubaruFC
15/6/06
2.729
1.581
113

Àh em nghĩ chủ nhật này thì gấp quá, nên để tuần sau, em chẳng muốn làm cái offline mà ko chuân bị gì cả đâu.

Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng

Trích đoạn: puma.com

Thế thì em đi 1 mình vậy[8D]
Khi nào bác đi thì hú em một tiếng, em là mem mới nên thẹn thùng lém. phone cho em theo số 0909 090 091 em tên Thanh

T
TamPhan
Guest

Em xin được đính chính 1 lần cuối cùng là buổi OFFLINE của Mazda Club sẽ được tổ chức chính xác vào:

1. Thời gian: 18h Chủ Nhật ngày 09/03/2008

2. Địa điểm: Nhà hàng Tân Cảng.

Em sẽ post chương trình cụ thể lên cho các bác vào đầu tuần sau! Rất mong các bác ủng hộ cho Mazda Club của chúng ta,xin đăng ký tham dự đầy đủ!
Chân thành cám ơn và thân chào các bác......

Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

mí pác đi "ốp" nhớ mang quà (pics) về cho em nghen ! tội nghiệp em cũng lái Mazda í chứ, mà chẵng thể nào off với mấy pác được!!! đường tuyết quá làm sao đi đây mấy pác ? chụp rồi em ghép hình xe of em vào coi như an ủi :)

Hạng B2
13/4/07
109
0
16

Cho em đăng ký 1 vé và 1 món giò heo chiên giòn.... keke.... Món này ở Tân Cảng ngon bá cháy.:D..... [8D]

Hạng B1
14/3/05
59
0
0

A đăng ký 1 ghế và 1 chỗ đậu xe nha 2 cưng. He he. Hic, nhớ dắt mấy bé xinh tươi theo cho anh làm quen, đang đi 1 mình, ghế phụ và ghế sau trống nên lạnh lưng lắm :D