Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
Trường Hải làm Maketing quá siêu, thật là bậc thầy.

Trường Hải làm Maketing quá siêu, thật là bậc thầy.
Xin lỗi Bác! nhưng nói thật TH làm Marketing không siêu như bạn nghĩ đâu. Hàng tháng tiền quảng cáo so với khoản doanh thu thì chỉ là % của hạt bụi thôi bạn.
Nguyên nhân chính khiến Mazda tăng trưởng nhanh chính là ở chất lượng của sản phẩm, chất lượng dịch vụ và là sự phục vụ tận tình của đội ngũ nhân viên bên hãng xe Mazda thôi bạn!

Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
Xin lỗi Bác! nhưng nói thật TH làm Marketing không siêu như bạn nghĩ đâu. Hàng tháng tiền quảng cáo so với khoản doanh thu thì chỉ là % của hạt bụi thôi bạn.
Nguyên nhân chính khiến Mazda tăng trưởng nhanh chính là ở chất lượng của sản phẩm, chất lượng dịch vụ và là sự phục vụ tận tình của đội ngũ nhân viên bên hãng xe Mazda thôi bạn!

Hàng tháng tiền quảng cáo so với khoản doanh thu thì chỉ là % của hạt bụi thôi bạn.
Bởi vậy mới siêu. Tiền Guawng cáo chính thức và không chính thức. Nhiều nơi muốn mà làm không được.
Chất lượng của sản phẩm,
Chất lượng sản phẩm, ngày xưa cũng đã tốt rồi, nhưng xưa vẫn chết.
chất lượng dịch vụ.
mình nghĩ hiện thấp nhất hiện nay,
cố nghĩ lắm nhưng không tìm ra được một cái tên khác.
Nhưng với lượng bán xe nhiều; chúc Mazda phát triển kịp hệ thống dịch vụ sau khi bán.

• Like
Reactions: louishudson
Tập Lái
10/7/14
33
18
8
Mazda mang lại một phóng cách trẻ trung, năng động thu hút được giới trẻ và trung niên yêu thích. Kết hợp với tỷ lệ giàu trẻ hoá ngày càng nhiều. Nên tương lai ko xa nếu như những hãng xe chiếm lĩnh thị trường VN ko cải cách thì Mazda sẽ thế ngôi. Đôi chút cảm nhận của em. (em ko phải là sales các bác nhé :D)

• Like
Reactions: louishudson