Hạng C
27/7/14
845
3.222
93
Mazda mang lại một phóng cách trẻ trung, năng động thu hút được giới trẻ và trung niên yêu thích. Kết hợp với tỷ lệ giàu trẻ hoá ngày càng nhiều. Nên tương lai ko xa nếu như những hãng xe chiếm lĩnh thị trường VN ko cải cách thì Mazda sẽ thế ngôi. Đôi chút cảm nhận của em. (em ko phải là sales các bác nhé :D)
Ngáy xưa cũng thế Bác,
Nghe nói chiếc Mazda 1500 làm mọi người mê tít, đến giờ vẫn có người dùng làm xe hàng ngày.
Phát triển, phá sản rồi phát triển trở lại; nếu biết qui luat thì nhiều người ứng dụng lắm.

Hạng B2
6/6/12
145
135
43
Chúc mừng Mazda và bác Hải. Nhớ ngày đầu tiên đi nhận chiếc CX5 đầu tiên lăn bánh trên đường, thấy nhiều người nhìn theo trầm trồ chiếc xe khiến em có cảm giác khó tả lâng lâng trong người. Mới đó mà đã gần 3 năm rồi. Nay thấy CX5 tung tăng đầy đường. Chán. hic.

Tập Lái
20/5/14
12
12
3
Đầu tháng 4 năm nay gia đình em có 1 q.định khó khăn là chia tay em Carens và Morning để đón về em CX-5 AWD. Và sau hơn 4 tháng cùng em nó trèo đèo, lội suối thì gia đình em kết luận là mình quyết định đúng. Em rất rất hài lòng về em CX-5 của em các bác ạ!

Hạng D
4/7/14
1.107
542
113
thành phố hcm
Đúng rồi, từ từ người tiêu dùng cũng phải khôn ra để nhận biết tiêu chí mua 1 chiếc xe để hưởng cái tiện ích của chiếc xe mình sở hữu mang lại cho mình. Bỏ tiền ra để mua cái thương hiệu trong khi bên trong k có tiện ích gì hay những option cũ mèm k cải tiến thì từ từ cũng bị đào thải. Thời giờ mua cái xe đi nhanh chán và mau đổi, chứ đâu mua xe làm của!!! :)

Hạng D
6/5/07
1.704
18.437
113
Đầu tháng 4 năm nay gia đình em có 1 q.định khó khăn là chia tay em Carens và Morning để đón về em CX-5 AWD. Và sau hơn 4 tháng cùng em nó trèo đèo, lội suối thì gia đình em kết luận là mình quyết định đúng. Em rất rất hài lòng về em CX-5 của em các bác ạ!
Bác cho hỏi CX-5 AWD bác đi nó ăn uống thế nào? Mình đã cọc chiếc này nhưng bà cả lăn tăng vụ ăn uống của nó

Tập Lái
phong độ nhất thời, đẳng cấp mới là mãi mãi....yêu thích và tin tưởng một dòng xe nào đó, không phải là bầy đàn, viêt nam cũng không dễ thích xe nếu nó không phù hợp. thời gian sẽ cho câu trả lòi chính xác. CRV là SUV chứ ko phải CUV.

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Chỉ có người anh em CX5 của mazda vượt trội hơn một chút thôi, còn những dòng khác thì quá bình thường nếu không muốn nói là chẳng có gì đặc biệt