Tập Lái
28/7/16
10
7
3
35
Chẵng lẽ những khách hàng tuần trước tuần này vừa lăn bánh đã mất ( lỗ ) 100 chai :) . Thiệt là đau lòng quá đi mà :) .

• Like
Reactions: huu_chinh
Tập Lái
17/10/12
43
44
18
44
Em đã đi em này được hơn 5 vạn trong gần 4 năm. Máy móc ổn cả, nhưng nói thật là, em thấy nó cứ hỏng mấy cái lặt vặt liên quan đến motor điều khiển gương, đèn, làm em rất khó chịu, muốn đổi quách đi cho rồi. :(

Tập Lái
20/1/08
7
3
3
Xe Ô tô ở Việt Nam thêm option, giảm giá bán, thêm khuyến mãi ... Thì lại buồn, không thích... Chê xe rớt giá ..bla ..bla ... Trong khi "Hãng khác.." năm nào cũng "Bình cũ rượu cũ" tăng giá vài chục thậm chí cả trăm triệu thì lại thi nhau mua, sợ tăng giá, bán lại đỡ lỗ ... Pótay.com ! Thôi ! Em nghĩ kiểu này giá xe VN có tới mùa Quýt cũng không bao giờ giảm !!! Em đi uống cà phê lấy lại tinh thần đã .!:3dandap:

Chuẩn luôn :))

Hạng B2
10/9/08
378
1.417
93
www.google.com.vn
Mình lại thấy cứ giảm là vui, để cho những người chưa có xe được hưởng lợi. Mà có như thế thì dần dần mới bỏ đi tâm lý "xe giữ giá". Xe cũng là phương tiện, phải về đúng quy luật thi trường, dùng sau 5 năm chỉ còn khoảng 50% giá trị

Hạng B2
25/5/13
214
133
43
Các cụ thấy chất lượng tổng thể mazda thế nào? Giá tốt đã đành nhưng phải nâng cao chất lượng sản phẩm. Chứ chạy theo lợi nhuận quá chất lượng lộ cộ thì chán lắm.

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng C
6/5/12
501
1.565
93
Đà Lạt
Ít tiền có nổi khổ ít tiền, mua xe đi rồi bị này nọ thì méo mặt
Nhìu tiền khổ theo nhìu tiền. Mới mua giờ tự nhiên xe giảm mất gần trăm triệu, rồi xe đi rồi mất giá ít nữa.., chắc mấy anh mua tháng 7 rầu thúi ruột già nhỉ.!?

:D
Anh ơi, Navada emla em sâu báo 619tr hốt dc chưa Anh ;);)

Hạng C
11/9/12
518
276
63
HCM
kqxs3m.com
Ngon với chả không ngon, Nói về đường phố Việt Nam, dòng SUV mà chuyên gia khuyên nên sử dụng là Ecosport, dòng này vừa rẻ, tiết kiệm xăng, lưu thông dễ dàng nhờ thiết kế thon gọn...
tìm hiểu thêm thì vào http://xehoisaigonvn.com/ford-ecosport
Đừng đánh tráo khái niệm thế bác, CX5 còn là CUV thôi thì Ecosport có là SUV à?