Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
44
Biên Hoà, Đồng Nai
Dù sao cũng nên cám ơn Thaco các bác. Dân Việt bị Toy và Honda dắt mũi hơn 20 năm qua ko thấy sao. Ko có Thaco dễ gì Toy và Honda chịu giảm giá
Cảm ơn thaco nhiều nhiều luôn bác, thaco giống như xe Dream trung quốc ngày xửa vậy, không có bác ấy thì làm sao mình được tận hưởng cảm giác vi vu trên cái xe Dream (dù là trung quốc) nhỉ và cũng cảm ơn bác thaco như cảm ơn bác Lifan vậy đó nếu không có bác Lifan thì làm sao có cái xe wave & với giá 12.990.000 đồng thời bấy giờ.

• Like
Reactions: salem.thuduc
Hạng D
22/3/14
1.099
618
113
44
Biên Hoà, Đồng Nai
Các bác cứ xoắn làm gì? Bác nào sợ chất lượng giảm theo giá thành thì chọn con khác, CRV, XTrail, Outlander... Nhiều lắm, giá cao thì ko thiếu đâu các bác. Kể cũng buồn cười, giá cao thì kêu là hãng ăn dày, dân mìn ko có cơ hội sở hữu xe ô tô. Gia xuống cho hợp lý hơn lại kêu là chất lượng giảm lọ chai haha
Oto thì 10 năm vô tư nên không cần quan tâm đâu miễn đạt tiêu chuẩn VN là ok

Hạng B2
7/6/15
251
329
63
38
Em còn mong xe giảm thêm nữa để mình dể mua hơn, qua năm mà Accord nhập còn 1 tỉ, Camry Q còn 1,05 tỉ thì quá đã :D
Tucson em mua T9/2015 lăn bánh là 1.1 tỉ. Cuối tháng 7 vừa rồi em bán 850, mua dc Santa fe lướt đi 12.000 km mới kin kít giá 980 :D
Đc cái lọ thì mất cái chai, xe ko giảm thì sao em mua dc xe ngon giá rẻ :D

Hạng D
9/1/15
2.540
3.831
113
40
Giá CX5 thế này em lại không tin chất lượng nữa, dễ Hama Trung Quốc dán nhãn Mazda lắm
Thật bất ngờ, kiến thức thế mà vẫn biết viết chữ. Nói thế CRV giảm cả 200tr nó từ xe gì lắp logo vào; Suzuki giảm 170tr nó lắp logo Su từ con gì?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
9/1/15
2.540
3.831
113
40
Mấy người em biết đã chạy cx5 được vài năm đều phát ngán với độ xuống cấp của em nó. Nhưng phải công nhận giá em này quá tốt. Nó đánh đúng tầm tiền của những người muốn mua 1 con xe mới cuv 5 chỗ gầm cao mây thoáng. Em crv có vẻ chất hơn nhưng giá lại cao hơn hẳn
Cha ơi CRV giờ 850 nó quất kìa. cũng giảm gần 250tr đó.

Hạng D
9/1/15
2.540
3.831
113
40
Bác nói phải.e có mấy thằng đệ làm bên PVI nói Mazda toàn phụ tùng Tùng Của. Thấy giảm thì ham nhưng hơm dám mua
Loại người kiến thức đếch có thì xe có giảm còn 100tr cũng làm éo gì có tiền mua.
Nói ra biết ngay loại gì : Thằng Thaco nó mua bảo hiêm bên PVI - Thằng PVI sống được nhờ Thaco. Có người lại bảo "có mấy thằng đệ làm bên PVI nói Mazda toàn phụ tùng Tùng Của" Khác đếch gì nó tự tay đập nồi cơm của nó.
Nói thiệt Tôi éo liên quan đến Thaco, Tôi đang sài xe Mazda, Tôi ghét cái thể loại người đéo biết gì mà cứ hùa vô nói xấu người ta. Dù là có là sale hãng gì đi chăng nữa đừng bao giờ nói xấu đối thủ khi mình cũng éo hay ho gì. Vì chỉ ai đang dùng xe mới tự đánh giá được xe mình như thế nào. Còn loại đi xe máy mà đòi đánh giá thằng đi oto ah. Vớ va vớ vẫn

Hạng B1
17/3/15
83
37
18
32
Sài Gòn
Loại người kiến thức đếch có thì xe có giảm còn 100tr cũng làm éo gì có tiền mua.
Nói ra biết ngay loại gì : Thằng Thaco nó mua bảo hiêm bên PVI - Thằng PVI sống được nhờ Thaco. Có người lại bảo "có mấy thằng đệ làm bên PVI nói Mazda toàn phụ tùng Tùng Của" Khác đếch gì nó tự tay đập nồi cơm của nó.
Nói thiệt Tôi éo liên quan đến Thaco, Tôi đang sài xe Mazda, Tôi ghét cái thể loại người đéo biết gì mà cứ hùa vô nói xấu người ta. Dù là có là sale hãng gì đi chăng nữa đừng bao giờ nói xấu đối thủ khi mình cũng éo hay ho gì. Vì chỉ ai đang dùng xe mới tự đánh giá được xe mình như thế nào. Còn loại đi xe máy mà đòi đánh giá thằng đi oto ah. Vớ va vớ vẫn
Bác nói đúng chuẩn :)) cả một dây chuyền sản xuất lắp ráp như cả thành phồ ngoài khu Chu Lai. Sản xuất phải đạt chuẩn của Mazda, đầu ra đầu vào điều trải qua biết bao nhiêu khâu, thông qua bao nhiêu bộ phận. Mấy Bác cứ nghĩ đơn giản như chuyện lừa nhau mua rau, mua gà ngoài chợ không bằng.
Em thấy mấy câu "nghe nói, nghe đồn, nghe...." là dị ứng nổi hết cả da gà