Hạng D
19/11/15
1.083
3.282
113
Cx 5 nhìn nó cụt cụt thế nào ấy. Bản mới mà không kéo dài ra thì em vẫn không chấm.

• Like
Reactions: sontung
Hạng B2
30/12/11
254
126
43
35
Nó ghép vào lổi chở hàng ở khoang hành khách đó mình bị 1 lần rồi chở bộ máy vi tính .và 1 xe nữa của mobifone đi làm chương trình chở mấy cái poster quảng cáo .
Hầu hết các xe thiết kế gập các hàng ghế để tăng thể tích chứa đồ mà. Nếu CSGT phạt lỗi này thì quá ư là vô lý.

• Like
Reactions: tuanpham678
Hạng D
19/11/15
1.083
3.282
113
xe 5 chỗ đã ko rộng rãi gì giờ 5+2 thì tù túng lắm + giá lại cao. Giá không hợp lý thì em đành lấy tucson vậy.
Đúng rồi bác. 5+2 thì phài dài ra ít nhất 100mm nữa. Chứ y chang vậy sao nhét được 7 người?!

Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
2 anh nhật đều lên 5+2 hết vô tình giúp anh hàn bá chủ phân khúc 5 chổ . Ham chi 5 +2 chật chội còn nếu để đi 5 mà gập ghế sau xuống để đồ thì csgt lại kiếm cớ đòi bánh mì .
Lúc đó e cũng lấy cái bánh mỳ tát vào mồm nó thì có :D Sổ đăng kiểm ghi tối đa 7 chỗ chở 5 chỗ 2 ghế cuối làm gì khác kệ mọe ngta miễn k chở đồ đến nổi phải bung cốp ra hay che mất tầm nhìn (nhìn qua gương chiếu hậu bên trong) thì CSGT chả có quyền hạn gì mà hó hé. Nói ra mới thấy bác nên đi học luật lại cho an toàn chứ CSGT khoái kiếm bánh mỳ từ những người như bác lắm đó.

• Like
Reactions: Jomsviking
Hạng B2
9/8/17
238
202
43
Lúc đó e cũng lấy cái bánh mỳ tát vào mồm nó thì có :D Sổ đăng kiểm ghi tối đa 7 chỗ chở 5 chỗ 2 ghế cuối làm gì khác kệ mọe ngta miễn k chở đồ đến nổi phải bung cốp ra hay che mất tầm nhìn (nhìn qua gương chiếu hậu bên trong) thì CSGT chả có quyền hạn gì mà hó hé. Nói ra mới thấy bác nên đi học luật lại cho an toàn chứ CSGT khoái kiếm bánh mỳ từ những người như bác lắm đó.
Donnarumma, có cái điều luật là không được chở hàng hoá trong khoang hành khách thật các bác ạ. Nhưng em tìm hướng dẫn thực hiện, với cả nghị định xử phạt thì không thấy đâu. Bác nào thông não giùm em phát. Chứ chơi thế em đi mua hàng siêu thị về nhà cũng bị phạt àh?

Hạng B1
15/3/16
87
67
18
38
Giỏi ......

• Like
Reactions: tuanpham678