Tập Lái
31/8/17
9
12
3
33
Tóm tắt:
- Iphone 7 (Cx5 cũ) vs Iphone 8 (Cx5 mới)

Xoay xoay chỉnh chỉnh lí nhí mấy cái đã được gọi là phiên bản mới rồi, ta cũng sẽ áp dụng luôn cho Madza 3, 6 - 2018 luôn 1 thể, Năm nay vẫn bán đc xe cho fan, thật toẹt vời.

Hạng B2
3/5/04
104
12
18
Vietnam
Không biết mazda connect DVD mới này có chơi được andriod auto / apple car play không các bác nhỉ

Hạng C
11/9/12
518
276
63
HCM
kqxs3m.com
"Các đại lý Mazda trên toàn quốc đã mở đặt xe cho khách hàng có nhu cầu mua xe CX-5 mới. Mức giá tạm tính ngang bằng mẫu xe thế hệ cũ, từ 799-919 triệu đồng cho ba phiên bản 2.0 2WD, 2.5 2WD và 2.5 AWD. Giá niêm yết mới có thể thay đổi tại thời điểm ra mắt xe."
Lụm được từ 1 trang khác, giá nếu đúng vậy thì sao các cụ?

Hạng C
12/5/14
567
548
93
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
"Các đại lý Mazda trên toàn quốc đã mở đặt xe cho khách hàng có nhu cầu mua xe CX-5 mới. Mức giá tạm tính ngang bằng mẫu xe thế hệ cũ, từ 799-919 triệu đồng cho ba phiên bản 2.0 2WD, 2.5 2WD và 2.5 AWD. Giá niêm yết mới có thể thay đổi tại thời điểm ra mắt xe."
Lụm được từ 1 trang khác, giá nếu đúng vậy thì sao các cụ?
nếu như thế thì e chắc phải uống thuốc trợ tim mất. Mới lấy bản 2.0 được gần tháng :( Cho dù e ko thích cái mõ vịt và cái form mới.

• Like
Reactions: Jomsviking
Hạng F
13/9/07
7.049
48.480
113
nếu như thế thì e chắc phải uống thuốc trợ tim mất. Mới lấy bản 2.0 được gần tháng :( Cho dù e ko thích cái mõ vịt và cái form mới.
Chả cần trợ tim đâu bác. Riêng thị trường xe hiện tại thì trâu nào nhanh hơn sẽ uống nước đục. Bác chấp nhận mua xe mẫu cũ khi xe mới ra mắt cận kề thì lo lắng làm gì cho mệt. Dù sao xe mẫu mới cũng na ná + thêm vài tính năng thôi

• Like
Reactions: LongBMW
Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Donnarumma, có cái điều luật là không được chở hàng hoá trong khoang hành khách thật các bác ạ. Nhưng em tìm hướng dẫn thực hiện, với cả nghị định xử phạt thì không thấy đâu. Bác nào thông não giùm em phát. Chứ chơi thế em đi mua hàng siêu thị về nhà cũng bị phạt àh?
Không được chở hàng hóa thì bác hỏi ngược lại là CSGT là những hàng hóa nào? Rồi thế nào là hàng hóa, thế nào là hành lí? Theo nhà sản xuất đây là khoang hành lí, đồ của bác chỉ là hành lí (k phải hàng cấm, đúng kích thước....) dậy thì bác đã phạm luật gì đâu mà xoắn, khoang hành lí mà k chở hành lí thì chở gì bác hỏi ngược lại câu thứ 2 này mà nó trả lời dc thì mất bánh mỳ oan em cũng chịu =))

• Like
Reactions: tuanpham678
Hạng B2
9/11/15
175
114
43
38
thông số lý tưởng thôi bác ơi, chứ thực tế sử dụng tại Việt Nam động vơ Sky Activ của Mazda tiết kiệm xăng khỏi bản rồi
Thực tế thể hiện bằng cái gì đấy bác? SkyActiv thực ra cũng chỉ là tên gọi nghe cho mỹ miều chứ về bản chất các giải pháp công nghệ động cơ, hộp số, khung gầm không có gì vượt trội so với CR-V.
Số liệu hãng công bố là mức trung bình và có thể tham chiếu vì đã được Cục đăng kiểm thử nghiệm và kiểm tra. Số 6.9L của CR-V tốt hơn hẳn số 7.5L của CX-5

Hạng B2
1/9/16
329
173
58
34
Theo quan điểm của em nếu nói về thiết kế nội ngoại thất Mazda đang ở một tầm khác so với các hãng xe phổ thông, CX-5 2018 có ngôn ngữ thiết kế bắt kịp xu hướng mà một số CUV hạng sang như F-pace, Levante... đang áp dụng.
Mazda CX-5 hoàn toàn mới sẽ xuất xưởng cuối tuần này; giao xe trong năm 2017?

Hạng B2
9/11/15
175
114
43
38
Không biết mazda connect DVD mới này có chơi được andriod auto / apple car play không các bác nhỉ

Theo em biết CX-5 bản mới này MAzdaConnect chưa link với Apple Car Play được đâu cụ. CR-V bản L và G thì có kết nối qua smartphone