Hạng D
10/4/16
1.531
6.274
113
45
bạn dùng cho mazda có bị văng không ?
Bạn mua xài thử nhen. Mềnh đang xài bản mới nhất của Carlinkit Tbox Plus ram 8G+ rom120GB order 4 chai nhưng văng hay không thì ......mềnh không nói đâu :D

Hạng D
10/4/16
1.531
6.274
113
45
Đó là lý do mình cần có hộp thảo luận này đó bác !!! Và cần mua box có thương hiệu để dễ nắm đầu kkkk
Bổ sung thêm. Carlinkit cung cấp khoảng 90% android box auto trên thị trường. Anh đặt hàng muốn in chữ Hai thèng đụ hay 2 thèng đá hay Tàu vũ trụ ....thì họ sẽ in cho anh ;)

Hạng B2
4/3/21
188
119
43
39
Ba cái màn đểu âm thanh dở ẹc, chại vài bữa giật lắc đùng đùng cũng đem khoe :D
Đúng hàng tàu đội lốt Việt có bác ạ, em đã test và đổi sang đầu Teyes của mấy bạn bên EU chia sẽ. Không bị treo lãng xẹc như mấy ông như Oled, ztech..., chia sẽ thật luôn là camera hành trình teyes chã có gì luôn chỉ ghi hình thôi, nhưng rất ổn định không như mấy ông cam lỡm tặng theo đầu của Androi Tàu lốt Việt. Hiện tại Teyes 7 icnh em dùng hơn 7 tháng ko lỗi nào cả, chia sẽ kinh nghiệm chơi đầu androi thôi. Chứ ko phải khoe, nhưng nên nói mấy bác thôi đừng xài bõ, nó luộm thuộm lắm, treo là có thật.
Ba cái màn đểu âm thanh dở ẹc, chại vài bữa giật lắc đùng đùng cũng đem khoe :D

Hạng D
10/4/16
1.531
6.274
113
45
Bác nói quá chính xác, thật sự hàng Tàu rất nhiều bác ạ, mà mua nhầm là lúc cần hỗ trợ thì lúc đó kinh nghiệm kĩ thuật và hỗ trợ tệ lam a
Box HTD do công ty Hai Thèng Đá tự sản xuất và lập trình phải hơm anh?
Hay là các anh đặt bên Tào về kéo lụa thương hiệu 2 thèng đá?:rolleyes: :D :D :D

• Like
Reactions: Lưu Cơ Vinh
Tập Lái
15/4/22
24
7
3
33
Gò Vấp - TPHCM
htd.net.vn
Box HTD do công ty Hai Thèng Đá tự sản xuất và lập trình phải hơm anh?
Hay là các anh đặt bên Tào về kéo lụa thương hiệu 2 thèng đá?:rolleyes: :D :D :D
a hỏi quá hay ạ ! thật sự hiện tại ở VN mình chưa có nhà máy nào để sản xuất ra được chiếc hộp android box, mình phải đặt theo y/c của bên HTD, còn phần mềm & ứng dụng made in Vietnam nha a trai

• Haha
Reactions: kamelov1
Hạng D
10/4/16
1.531
6.274
113
45
a hỏi quá hay ạ ! thật sự hiện tại ở VN mình chưa có nhà máy nào để sản xuất ra được chiếc hộp android box, mình phải đặt theo y/c của bên HTD, còn phần mềm & ứng dụng made in Vietnam nha a trai
Lại xạo. Cùng lắm phần mềm VM made in VN thôi nhen anh. Mý anh cứ bày đặt úp mở tỏ vẻ nguy hiểm vại. Cao lắm mý anh mode giao diện, còn icon thì đi copy chứ làm được con khỉ :D, mý món đó dân tay ngang đam mê cũng làm đc cần gì nguyên 1 công ty công nghệ Hai thèng đấm phải ra tay. :rolleyes: