Hạng B2
1/11/09
151
1.066
93
34
trên youtube đầy review mà bác, em đi lái thử cũng khá nhiều rồi mới lấy em nó do hàng ghế thứ 3 rất rộng, opption thì trong cùng phân khúc là ok nhất, tuy nhiên khung gầm có vẻ ko chắc chắn như crv, nếu so với ford explorer của anh trai em thì cũng phải 1 mười 1 tám, thiếu cửa sổ trời hay sạc ko dây với em thì ko quan trọng lắm vì gần như ko dùng đến, ko biết 5 năm sau thế nào chứ giờ thì thấy khá ok.
Người dùng thực tế review vẫn sát thực tế hơn. Hôm trước chạy thử cũng thấy thân k chắc lắm , tiếng máy khá rõ khi nhấn gas.

Hạng D
24/2/20
4.471
7.386
113
37
Người dùng thực tế review vẫn sát thực tế hơn. Hôm trước chạy thử cũng thấy thân k chắc lắm , tiếng máy khá rõ khi nhấn gas.
em nghĩ xe lắp ráp trong nước ko so được với nhập thái đâu bác , nhưng xét về các tiêu chí khác thì em thấy cũng ổn, chỉ cay là đợt em mua chỉ được khuyến mãi có 20tr :(

Hạng B2
28/7/13
309
381
63
trên youtube đầy review mà bác, em đi lái thử cũng khá nhiều rồi mới lấy em nó do hàng ghế thứ 3 rất rộng, opption thì trong cùng phân khúc là ok nhất, tuy nhiên khung gầm có vẻ ko chắc chắn như crv, nếu so với ford explorer của anh trai em thì cũng phải 1 mười 1 tám, thiếu cửa sổ trời hay sạc ko dây với em thì ko quan trọng lắm vì gần như ko dùng đến, ko biết 5 năm sau thế nào chứ giờ thì thấy khá ok.

Bạn nhận xét thêm về cách âm / độ ồn đi, so với CR-V thế nào? Mình cũng đang quan tâm CX-8. Cảm ơn.

Hạng D
24/2/20
4.471
7.386
113
37
Bạn nhận xét thêm về cách âm / độ ồn đi, so với CR-V thế nào? Mình cũng đang quan tâm CX-8. Cảm ơn.
mình mới lái thử crv và santafe nên ko dám nhận xét nhiều, với cx8 thì chạy dưới 100km/h thì xe cách âm khá tốt nhà mình có con nhỏ mà lên xe 2 đứa và bà xã mình ngủ ngon lành, chạy trên 100km/h thì bật nhạc lên chút xíu là ok, chạy cao tốc rất nhàn do xe có cảnh bảo chệch làn đường, hỗ trợ giữ làn, set cruise control và adaptive cruise control xong là chỉ cầm hờ vô lăng và để hờ chân phanh còn lại để xe tự lo.Mình nghĩ với giá tiền dười 1.5 tỷ thì độ ồn và cách âm chắc xêm xêm nhau cả thôi.

• Like
Reactions: Trung1145