Hạng B2
13/11/13
368
2.099
93
44
HCM
mền có bẩu a khen sai đâu, xe mới mua, chạy mới có vài tháng, sướng quá, khen là đúng thôi, nhưng mới lái thử xe kia có 2 vòng, đã vội mở miệng chê bai, chắc gì đã đúng !?!?!? :eek::D
em lái thử 2 lần nhé, lần 10km.lần đầu đi 1 mình với sale xe mới cũng tạm. lần sau chở nhiều người xe cũ nát bét ai cũng chê. cái xe đó cũng tốt trong tầm giá mà đa số mọi người khen quá làm em suýt phải mua nên em chê cho bỏ ghét anh ạh.

Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
em lái thử 2 lần nhé, lần 10km.lần đầu đi 1 mình với sale xe mới cũng tạm. lần sau chở nhiều người xe cũ nát bét ai cũng chê. cái xe đó cũng tốt trong tầm giá mà đa số mọi người khen quá làm em suýt phải mua nên em chê cho bỏ ghét anh ạh.
Đó là a ghét a chê thôi, CX8 còn khuya mới ngon bằng nó !?!??! :eek::D:D

• Like
Reactions: Huy Vũ
Hạng D
6/12/06
1.221
17.362
113
40
Bác nhầm giữa thằng Cruise Control và Speed Limit Control rồi.
  • Cruise control: là tự bù ga để để đạt được vận tốc mong muốn. Đôi khi xe bù ga làm vận tốc cao hơn mong muốn (đặc biệt là khi xuống dốc). Đang ở Cruise Control thì vẫn đạp ga lên tốc độ cao hơn vô tư.
  • Adaptive Cruise Control: advanced hơn chút là tự thắng nếu thằng chạy trước giảm tốc độ. Nhưng nó vẫn là CC.
  • Speed Limit Control: thằng này là không cho vượt một tốc đôi được Set dù có đạp ga khí thế (tự thắng để phù hợp với vận tốc được thiết lập).
Nhầm nhọt mục 2 và 3 rồi a.

• Like
Reactions: senorita16
Hạng D
23/12/10
2.789
26.220
113
Em đi chung với Santafe 2017 nhiều chuyến, ở nhiều cung đường khác nhau
Từ road trip SG-Huế-Buôn Mê Thuột- SG đến đồi Đa Phú Đà Lạt, rồi đường vào khu mỏ đá ở Đức Trọng thật sự thấy ấn tượng với khả năng đa dụng của nó, đường xấu tốt gì nó cũng nuốt láng, gia tốc cũng tốt mà chạy đường xấu cũng tốt, kể cả Đồi Cát PT hay Đồi Nhái vũng tàu nó cũng khg chừa. Duy có nội thất của nó là em khg thấy ấn tượng gì hết ráo

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
28/4/16
471
6.592
93
48
KLQ, sao cái Cruise Control của CX5, đã set đi phố là 60km/h mà đạp ga nó vẫn tăng lên 65km/h vậy các anh? (Đèn CC vẫn còn màu xanh)

Thanks.
Xe anh phải có Lim thì đạp ga nó mới ko lên anh. Còn cc chỉ giữ ga cho a thôi.

• Like
Reactions: senorita16
Hạng D
1/9/14
2.303
84.425
113
Sai Gon
Từ street tour SG-Huế-Buôn Mê Thuột- SG đến đồi Đa Phú Đà Lạt, rồi đường vào khu mỏ đá ở Đức Trọng thật sự thấy ấn tượng với khả năng đa dụng của nó, đường xấu tốt gì nó cũng nuốt láng, gia tốc cũng tốt mà chạy đường xấu cũng tốt, kể cả Đồi Cát PT hay Đồi Nhái vũng tàu nó cũng khg chừa. Duy có nội thất của nó là em khg thấy ấn tượng gì hết ráo
Ấy move còm này qua thớt của chụt lùi được hơm? :D

-- Huy Vu --

Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Chúc mừng anh !! Mua xe và hài lòng với cái xe mình mua.. đó là điều cơ bản nhất !!
Điều đó còn chứng tỏ anh là người tiêu dùng thông minh và đã có tìm hiểu kỹ trước khi mua.
Chuận, a là người tiêu dùng thông minh,...., trước khi a phát hiện ra rằng a đã có thể còn thông minh hơn nữa !?!?!? :eek::D:D:D

JGS confirmed
Hạng B2
30/1/20
204
4.798
93
Từ street tour SG-Huế-Buôn Mê Thuột- SG đến đồi Đa Phú Đà Lạt, rồi đường vào khu mỏ đá ở Đức Trọng thật sự thấy ấn tượng với khả năng đa dụng của nó, đường xấu tốt gì nó cũng nuốt láng, gia tốc cũng tốt mà chạy đường xấu cũng tốt, kể cả Đồi Cát PT hay Đồi Nhái vũng tàu nó cũng khg chừa. Duy có nội thất của nó là em khg thấy ấn tượng gì hết ráo
đời này chưa phải tàu vũ trụ
(chuột said)

• Haha
Reactions: Kelvin Le
Hạng B2
7/7/17
395
2.176
128
A nói sao... mình thấy nó chạy như thằng ysl, dàn nhựa lởm, da mau xuống cấp, đặc bệt sau 2 năm. CHắc anh chạy quen dòng A.:D
A chủ còn kêu xe 20k mà nát bét kìa, đến đám nhân viên còn chê