Hạng B2
4/4/14
261
146
43
M2 skyactiv hơi tiếc là k có cái hộp kê tay. không biết yaris có k nhỉ vì em k quan tâm yaris lắm !

Hạng B2
21/11/10
486
218
53
47
Theo văn hóa dùng xe ở Việt Nam, thì nhiều người sẽ chọn Yaris ( vì họ lúc nào cũng muốn bán lại, chứ không dùng luôn :3dcuoi: )
còn với em, em chọn em Maz2 HB.
vì em dùng chứ không bán.
Thiết kế sẹt xì quyến rũ thì anh nào mà không khoái.
( dạ, ý kiến riêng của em):3dcuoi:
Bác dùng đến khi hỏng thì vất đi hả???khi đó nhớ gọi cho e nhá.e sẽ đãi bác chầu cafe

• Like
Reactions: city_modulo2013
Thật ra Toyota như 1 tượng đài tại Việt Nam. Ra ngoài toàn Toy. Mà đa phần là Taxi.
Với Mazda hãng xe luôn có thiết kế. Cải tiến cao.
Để so sánh thật khó. Cũng tùy theo sở thích của từng người. Nhưng quả thật giá ở Việt Nam cao so với mặt bằng thu nhập đại đa số.
Cái gì cũng có lý của nó. Các Bác trên trung ương tính hết rồi.
Theo em. Phiên bản Mazda 2 HB sẽ bán được nhiều hơn Yaris trong thời gian tới.....
ít ra cũng có thêm 1 phiếu cho Mazda từ em. ( mặc dù Bố em đang đi Toy :3dcuoi:

bác nghĩ sao kêu toyota chỉ là tượng đài ở VN, thế toyota dẫn đầu danh số ở Mỹ thì sao nhỉ?? vãi bác này ah............

• Like
Reactions: Daewoo and bl3399
Tập Lái
15/7/15
13
13
3
36
bác nghĩ sao kêu toyota chỉ là tượng đài ở VN, thế toyota dẫn đầu danh số ở Mỹ thì sao nhỉ?? vãi bác này ah............
Dạ.
tại em chỉ biét ở Việt Nam sao. Em nói vậy thoi.
chứ ben Mỹ e ko biết.
bác thông cảm.
mà ở Việt Nam. Em nói vậy có sai ko.
sai thì nói em học hỏi ạ

Hạng D
4/9/13
1.871
1.547
113
TP HCM
Em toàn thấy bọn đi toy sau khi bán xe toàn lên xe đức hoặc xe nhật khúc cao hơn ko à. Chưa thấy ai bán toy mua xe hàn.
Em cung chưa thây ai bán xe Hàn r đi mua toy cả :)))))) còn giưa M2 vơi Yaris em nghi Yaris luôn là lựa chọn tôt nhât cho ng nông dân VN hehe M2 là xe cỏ thôi, ai ko phải nhà nông thì em khuyên khích dùng :p

Tập Lái
15/7/15
13
13
3
36
Em cung chưa thây ai bán xe Hàn r đi mua toy cả :)))))) còn giưa M2 vơi Yaris em nghi Yaris luôn là lựa chọn tôt nhât cho ng nông dân VN hehe M2 là xe cỏ thôi, ai ko phải nhà nông thì em khuyên khích dùng :p
Haha. Toyota agent here

• Like
Reactions: nopainnogain