Quảng cáo & khuyến mãi Mazda2 New sắp ra mắt có gì đặc biệt?

Hạng D
29/6/15
4.918
15.765
113
39
đi xe từ đời 89, và mang mấy con toy từ đời đó ra so :) ok, ông già tôi đang đi con camry LE 2008, nó ngon, rất ngon, 10 con camry việt k lại về mặt vận hành so vs nó, nhưng đó là cam mỹ, và giờ là 2018 rồi ông à, ông đỗ 1 con phò máy dầu cạnh 1 con san hay sedona xem con nào máy cày, con isuzu hay nissan cũng k kém đây
E đồng ý máy dầu time này Huyndai rất tốt, nhưng quay lại lịch sử a xem nó học công nghệ từ ai!? Phải từ bọn Mit của Nhunt hơm a? Rồi công nghệ Gdi máy xăng của họ nữa, nó tiền thân là thằng Miviec đổi tên đấy thôi!
Tựu chung ở Châu Á nói chung, Đông Á & ĐN Á nói riêng xe cộ bgio 1 vẫn Nhựt lùn, 2 là Tung Của! Hèng Xẻng vứt a ơi:D

Hạng B1
29/7/18
60
71
18
44
E đồng ý máy dầu time này Huyndai rất tốt, nhưng quay lại lịch sử a xem nó học công nghệ từ ai!? Phải từ bọn Mit của Nhunt hơm a? Rồi công nghệ Gdi máy xăng của họ nữa, nó tiền thân là thằng Miviec đổi tên đấy thôi!
Tựu chung ở Châu Á nói chung, Đông Á & ĐN Á nói riêng xe cộ bgio 1 vẫn Nhựt lùn, 2 là Tung Của! Hèng Xẻng vứt a ơi:D
xe hàn máy xăng chưa bh là ngon cả, so vs WT-i của toy còn k tiết kiệm bằng, nhưng so máy dầu bây giờ xem mivec vs nó ntn, đợt vừa r mivec thêm công nghệ mới nhưng công suất vẫn k bằng, châu á 1 nhật, 2 tung của :v vui tính thật, thằng trung quốc máy còn toàn đi mượn, có cái khỉ gì.. ông đi đc bn xe r mà tự tin thế :) hóa ra cái mác top safety pick của IIHS là danh hão à, trung quốc :v nực cười, nghĩ ông đi xe từ năm 89 phải có kiến thức sâu sắc lắm, hóa ra kb thằng cu nhà tôi cấp 3, đem mấy con cd5, pony, matiz, manus ,.... ra để so vs xe 2018, mà so con matiz 2005 đi còn hay gấp vạn lần đám FO, QQ của tàu nhá ông cố, 2018 r, đừng thần thánh hóa xong để xỏ mũi nữa, toyota giờ còn phải thay đổi, k thêm trang bị cũng sớm nghỉ thôi, còn đám mazda ráp ở vn đừng mang ra so sánh, nếu lái thì con m2 này đi còn ngon hơn con m3 đó, bản cũ m3 1.5 k bằng con này đâu, còn muốn biết xe hàn ntn, sang hàn nhé, ở vn thì khó kiếm, sang đó xem 2015 porter vs bongo trang bị cả túi khí, đám xe nhật của ông hino, isu hay suzu có k, con su 5 tạ ở vn đời 2018 kính còn quay tay trong khi 2000 con labo đã có kính điện, đh nguyên bản,... hài,

Hạng C
2/6/16
824
838
93
38
Nick thì có vẻ đi Honda City, phán thì giống dqtrieu!

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
A bạn trẻ có điều kiện tốt! Nên a cứ hưởng thụ, chúng tôi thời 9x khổ với bọn xe Hèng lắm rồi! Nên trải nghiệm của a hoàn toàn khác, với việc quen nằm gara hơn nằm nhà cura chúng tôi về xe Hèng a nhé.
Vâng, xe Hàn cách đây 10 - 20 năm thì đách bằng xe Nhật. Nhưng giờ mọi thứ đã khác, người Hàn đách có ngu mà ngồi đó không chịu suy nghĩ tìm cách cải tiến sản phẩm của mình.
À mà em đâu có chê xe Nhật đâu ta, em nói xe Nhật hay Hàn gì cũng tốt. Còn việc chọn xe gì thì do nhiều yếu tố quyết định lắm ạ.

• Like
Reactions: kenbull2601
Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Ơ.. ơ... Xe Nhật đứng nhất châu Á thì em không dám cãi, còn bác nói đứng thứ 2 sau Nhật là Trung Quốc thì em xin thôi không tranh luận với bác nữa ạ.
Kiến thức của bác quá uyên thâm và còn trải nghiệm thực tế quá nhiều xe nên em không bằng bác rồi.

Cho em cười cái nha bác :D

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: city_modulo2013
Hạng D
8/2/17
1.112
1.714
113
36
Nghĩ sao xe Hàn so với Nhật vậy bác
Ở thị trường các nước lớn như Mỹ và Châu Âu thì các anh Nhật như Mazda, Mitsubishi, Suzuki là tuổi tôm so với Kia và Hyundai nhé. Chịu khó tìm hiểu lại đi, google free mà.

• Like
Reactions: kenbull2601
Hạng B2
25/3/16
432
441
73
31
fan xe Hàn thì sẽ auto phản biện xe Hàn rất tốt, cũng same same xe Nhật, tiệm cận xe Đức.
fan xe Nhật thì ko nói gì, lẳng lặng không cmt =))

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Đặc biệt ở chỗ cá vàng vẫn ko thay đổi cho các bạn.Ráng bắt quanh năm hoặc cả đời