Quảng cáo & khuyến mãi Mazda2 New sắp ra mắt có gì đặc biệt?

Hạng B2
27/12/16
206
99
38
44
Con này nội thất chật chội nhất phân khúc. Không thoải mái hàng ghế sau như đối thủ City, Vios, Sunny, Ciaz

• Like
Reactions: Thienthaobm
Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
fan xe Hàn thì sẽ auto phản biện xe Hàn rất tốt, cũng same same xe Nhật, tiệm cận xe Đức.
fan xe Nhật thì ko nói gì, lẳng lặng không cmt =))
Fan gì bác ơi. Người ta mua xe theo sở thích thôi, em đang tính năm sau sẽ mua SUV mà thấy SUV của tụi Hàn ở VN không có con nào em ưng nên sẽ mua SUV của Nhật hoặc Mỹ đây.

Hạng B1
29/7/18
60
71
18
44
fan xe Hàn thì sẽ auto phản biện xe Hàn rất tốt, cũng same same xe Nhật, tiệm cận xe Đức.
fan xe Nhật thì ko nói gì, lẳng lặng không cmt =))
e nói thật cụ nếu cụ đã từng đi cả xe hàn, xe nhật, xe nhật nhập hàng thị trường lớn thì thấy chất lượng xe nhật ráp hay bán cho thị trường vn quá chán, nhất là cái nhà máy lớn nhất đông nam á của mazda, chất lượng mối hàn quá lởm, còn đem đám xe nhật nhập ra thì ta lại so vs xe hàn nhập, cụ biết mấy con equus, y20, grandeus, san slx, sò limi,.... từ thời 2010 k, cách đây 10 năm đó. Tôi đang đi cả 2 dòng nhé nên kp nói là đi xe này bênh xe kia. còn xe tàu tôi đi cả lũ ,haima7,x30,x65,f6,t300 rồi, ngoài cái mã opti hơn tý trong tầm giá thì cho chọn tôi sẽ k chọn, mang tiếng xe nội địa trung quốc, mà ngang hàng lắp ráp trong nước :) máy thì toàn xài máy cũ

• Like
Reactions: TRÍ CB
Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
e nói thật cụ nếu cụ đã từng đi cả xe hàn, xe nhật, xe nhật nhập hàng thị trường lớn thì thấy chất lượng xe nhật ráp hay bán cho thị trường vn quá chán, nhất là cái nhà máy lớn nhất đông nam á của mazda, chất lượng mối hàn quá lởm, còn đem đám xe nhật nhập ra thì ta lại so vs xe hàn nhập, cụ biết mấy con equus, y20, grandeus, san slx, sò limi,.... từ thời 2010 k, cách đây 10 năm đó. Tôi đang đi cả 2 dòng nhé nên kp nói là đi xe này bênh xe kia. còn xe tàu tôi đi cả lũ ,haima7,x30,x65,f6,t300 rồi, ngoài cái mã opti hơn tý trong tầm giá thì cho chọn tôi sẽ k chọn, mang tiếng xe nội địa trung quốc, mà ngang hàng lắp ráp trong nước :) máy thì toàn xài máy cũ
Em mới phát hiện ra một điều là bác ấy đang đi xe honda đó bác à, cho nên... :cool::cool::cool:

Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
Có tiền mua xe rồi vẫn còn lên cãi nhau. 60 năm trước người ta cũng nghĩ về xe Nhật như 20 năm trước nghĩ về xe Hàn. Vấn đề là thời gian và sự tiến bộ.
Cá nhân chiếc m2 này rất ok, xăng tiết kiệm, option ổn, nội thất đẹp hơn cả xe Hàn, e thật.

Hạng B2
13/9/16
366
744
93
41
A bạn trẻ có điều kiện tốt! Nên a cứ hưởng thụ, chúng tôi thời 9x khổ với bọn xe Hèng lắm rồi! Nên trải nghiệm của a hoàn toàn khác, với việc quen nằm gara hơn nằm nhà cura chúng tôi về xe Hèng a nhé.
Phải công nhận bác hạng D nhưng đa số comment của bác là tinh tướng vãi cả hà :)OS này hình như xếp hạng theo số lượng chứ ko phải chất lượng comment.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
23/7/17
439
311
63
38
Ở thị trường các nước lớn như Mỹ và Châu Âu thì các anh Nhật như Mazda, Mitsubishi, Suzuki là tuổi tôm so với Kia và Hyundai nhé. Chịu khó tìm hiểu lại đi, google free mà.
Toàn mấy Sale Maz - Mit - Isuzu - Nisan vào nâng bi xe JP chứ bên châu âu số lượng Kia và Huyndai cộng lại còn cao hơn doanh số Toyota . Hay người châu Âu họ ngu dốt hơn người Việt mình trong việc chọn xe nhỉ ?