Hạng C
22/3/16
973
9.053
93
Một thanh niện chưa chạy Camy và Accord cho biết.
Camry 2.5Q là vô đối rồi. Điều hoà 3 vùng, hàng ghế sau rộng rãi lại có thể chỉnh ngả lưng đc. Madza chỉ phù hợp ngồi trc thôi, còn ngồi sau ồn do vỏ và lốp mỏng, hẹp.....Accord giá trên trời ko so sánh.

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng D
11/4/10
1.521
3.095
113
TP.HCM
Camry 2.5Q là vô đối rồi. Điều hoà 3 vùng, hàng ghế sau rộng rãi lại có thể chỉnh ngả lưng đc. Madza chỉ phù hợp ngồi trc thôi, còn ngồi sau ồn do vỏ và lốp mỏng, hẹp.....Accord giá trên trời ko so sánh.

Acc đang giảm giá mạnh, giờ chỉ # 1,3 tỷ..(chưa giấy tờ), cũng xêm xêm Cam Q nha Bác..trong khi nó là hàng NK Thailand, cảm giác lái, độ đầm chắc phê hơn Cam Q..độ bền thì Acc cũng chạy hàng triệu dặm..đời mình không biết chạy được bao nhiêu so với con số đó..

Đây chính là chiến lược định giá sai lầm của HVN..khiến người tiêu dùng định kiến trong đầu à Acc là hàng NK nên giá trên trời!

• Like
Reactions: equus1912
Tập Lái
19/5/17
6
2
3
38

Nhà mình đang có dự định lấy em xe sedan hạng D. Mình đang phân vân giữa Honda Accord 2017 và Mazda6 FL 2.5 Premium. Nhưng mình thì nghiêng về Mazda6 FL 2.5 Premium tuy nhiên nghe các bác trên diễn dàn nói M6 bản cũ ồn lắm không biết bản mới thế nào..Bác nào đã rước Mazda6 FL 2.5 Premium cho mình xin ít ý kiến về độ ồn của xe, có bị ù nhiều khi lên cao tốc không...thank các bác.....[pagebreak][/pagebreak]
Muốn đăng bài hỏi làm sao pác ,chỉ em với,em đk thành viên rồi ,mà ko biết đăng bài

Tập Lái
19/7/16
25
27
13
31
Cũng còn đôi chút nhưng so với bản cũ thì đã đỡ ồn hơn rồi anh ạ.
Đi mâm 19" mà , ồn là điều tất nhiên nhưng chắc chắn sẽ bám đường hơn nhiều.
Anh ở miền Tây (khu vực Long An - Tiền Giang - Bến Tre ) muốn tham khảo Mazda 6 2.5 Premium hoặc có nhu cầu đầu tư nhưng còn lăn tăn muốn chạy thử trước khi quyết định cứ gọi em nhé : 0938 909255 - 01234 008300 , em ở Mazda Tiền Giang.

Hạng C
22/3/16
973
9.053
93
Acc đang giảm giá mạnh, giờ chỉ # 1,3 tỷ..(chưa giấy tờ), cũng xêm xêm Cam Q nha Bác..trong khi nó là hàng NK Thailand, cảm giác lái, độ đầm chắc phê hơn Cam Q..độ bền thì Acc cũng chạy hàng triệu dặm..đời mình không biết chạy được bao nhiêu so với con số đó..

Đây chính là chiến lược định giá sai lầm của HVN..khiến người tiêu dùng định kiến trong đầu à Acc là hàng NK nên giá trên trời!

Quá muộn rồi bác...nhà nhà bây giờ Cam 2.5 Q chạy như lợn con ngoài đường.

Đổi xe thì cũng đổi lên đời chứ ko ai đổi qa Madza hay Acc....:3dchientrung: