Hạng D
4/3/08
1.054
2.129
113
53
Thủ Đức
RE: Mazda6 tay lái xỉa phải nhờ anh em tư vấn giùm

Bạn ở Sg hả Huymap? Cứ ra an dương vương khai bệnh, tổng hợp ý kiến --> rút ra được nhiều điều bổ ngửa đó bạn

P/s: bác tonda nhớ post bài bằng tiếng Việt có dấu theo qui định của diễn đàn nha. Cám ơn bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/3/08
1.054
2.129
113
53
Thủ Đức

Tui đang định tìm một em maz sao nghe vay het muon luon. Xe bạn đời nào vậy Huymap

tonda : xe mình đời 2004, mình ơ sg, ra an dương vương than thở với Gara nào đây bác ? em thấy ở đó toàn xe nhập kg à, sợ mazda ghé vô nó kg tiếp. Nếu bác thích md thì cứ mua, theo mình với giá tầm 25n mua m6 đi là ngon nhất. Tại xe mình nó cứ xỉa xỉa mình bực mình, chứ so ra thì m6 nội thất đẹp, âm thanh hay ( chỉ hơi kén đĩa 1 chút ), máy mạnh, chạy đầm, mình rất thích. Mình đang định kiếm chiếc 2.3 đó. Lúc trc mình đi md 323 đời 99, từ lúc mua tới lúc bán 5 năm chẳng bị bẹnh gì, ngon lắm

Tập Lái
13/3/08
1
0
1

[
chào các Bác .
các bác nói quá , Mời vào Mazda -22-cộng hòa gặp anh Linh hoặc anh Thanh hai anh này rất là nhiệt tình với khách hàng.
Các bác mà muốn khiếu nại các nhân viên ở dưới xưởng về sửa chữa ngoài hoặc vòi vĩnh tiền các bác cứ gọi số điện thoại : 0913.912 802 số này là của sếp mấy anh thợ ấy,các bác sẽ được tư vấn và trả lời ngay.

Tập Lái
13/1/08
14
0
0

Ở Hà nội Mazda Club họp ở đâu va vào thời điểm nào đấy các bác nhỉ? E là lính mới.

Hạng C
31/8/06
848
1
0
44

@Pác Huymap: nghe bác nói pác đã làm nhiều thứ nhưng Bác đã từng cho xe mình đi cân bánh xe lần nào chưa ?? (móc từng bánh ra bỏ vào máy cân bánh để cân độ đều của bánh xe với mâm xe - rồi lắp vào xe, tiếp tục chỉnh tay lái với các bánh xe cho cân = nhất - cái này bên này gọi là alignment) Cái vụ alignment này hơi tốn kém nhưng make sure tay lái sẽ không run và ... đão, hay chỉa chĩa nữa ....

Trích đoạn: bmloveyou

@Pác Huymap: nghe bác nói pác đã làm nhiều thứ nhưng Bác đã từng cho xe mình đi cân bánh xe lần nào chưa ?? (móc từng bánh ra bỏ vào máy cân bánh để cân độ đều của bánh xe với mâm xe - rồi lắp vào xe, tiếp tục chỉnh tay lái với các bánh xe cho cân = nhất - cái này bên này gọi là alignment) Cái vụ alignment này hơi tốn kém nhưng make sure tay lái sẽ không run và ... đão, hay chỉa chĩa nữa ....
Mình có vô hãng làm rồi nhưng kg có tháo bánh ra bác, nó cân bằng điện tử và chỉnh lại tay lái nhưng cũng chỉ đỡ thôi