Hạng C
1/3/07
856
7
18
TP. Cần Thơ
RE: MDX-Thèm quá

ôi, MDX mới thật gợi cảm làm sao, nhìn em CD5 đứng dịu dàng bên kia đườg giống như đã vô tình tạo ra 1 bức trah tươg phản, để càng làm tăng lên 1 nét đẹp rạng ngời mà k0 chói lóa của MDX

Hạng B2
23/3/07
200
2
0

@ all: con này giá chuâẩnbao nhiêu ạh, nếu full opts, gồm cả sport pack và technology & entertainment system, SH-AWD
Em đang kết con này nhưng thấy chênh từ 99-105 là 6k thì chỉ sợ nó cắt bớt opt của mình

Hạng B2
3/12/06
352
60
28
39

Đẹp quá bác ợ. Mơ ước của em đấy. Bác thay cho em nó cặp giò dài hơn cho xứng đi bác, em thấy giò em nó hơi ngắn. Chúc mừng bác có xe đẹp nhé. Em này cùng cấp với X5, ML nhưng em thấy đi em này kinh tế hơn nhiều, có khi lại thành hàng độc hơn vì hai em kia thiên hạ để ý, dòm ngó nhiều rồi. Mình đi MDX mới óach!

Tập Lái
4/2/08
9
0
0
46

Cac bac ai co hinh con nay lon hon k post len cho anh em chiem nguong voi.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Full options là có đủ 2 gói nội thất luôn phải không bác Puma? Technology package và entertainment package.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

thì cái technology package của Acura MDX là Sport package đó bác. Tại mỗi hãng có mỗi tên gọi khác nhau thôi. Nó có hệ thống ổn định cân bằng xe. Nếu MDX nào có gói package này thì có nút Comfort bên trong ngay chổ cần gạt số shift knob.

Hạng B2
23/3/07
200
2
0

em để ý mấy xe MDX thì thấy buuổi tối đèn sau nó ko bật hết nhỉ, chỉ thấy mỗi mấy cái đèn led hiện lên, cả khi phanh chứ ko thấy xung quanh bật lên, bác biết tại sao kô ạh