Hạng D
7/3/05
1.634
177
63
RE: MDX-Thèm quá

DAOTHOAT: bác cho em hỏi vợ 2 của bác rước về hết bi nhiu tạ thóc ợ, phiền bác quy ra VND hoặc USD giùm em luôn
Option theo xe gồm những gì bác, 2 cái tai nghe Bluetooth, dàn DVD trên tap-lô và trên trần kia có phải theo xe luôn không ợ. Cho em hỏi luôn là cái bản đồ trên xe có xài ở Vn được ko bác?

Em đặt cách đây 2 tháng giá lúc đó là 98 k mẽo tất cả mấy cái thứ bác thấy đều là đồ theo xe.còn cái bản đồ chỉ xài được ở Mẽo thôi ,muốn có xài ở VN chắc phải gắn thêm Việt map.

Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng

Sport package: gồm có ghế thể thao,vô lăng thể thao,mâm vành thể thao,và hệ thống cân bằng gầm đó là nút Comfort sau cần số
Techno package: gồm có định vị vệ tinh GPS,camera lùi hiển thị, và đường kết nối Acura link
rear entertaiment: gồm có hệ thống giải trí DVD cho hàng ghế sau lắp trên trần,hệ thống âm thanh Prologic II và điều khiển tích hợp nút bấm mở Cốp,và Cốp sau có nút đóng điện...
đó là em tự phân tích,các bác bổ sung thêm cho sinh động nhé

Hạng D
22/12/07
1.038
1
38
41

Thanks bác DAOTHOAT, ko bít gắn VietMap vào thì có dùng đc 1 trong 2 cái màn hình có trên xe ko nhẩy, chứ phải gắn thêm 1 cái màn hình nữa thì choáng chỗ quá.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: DAOTHOAT

DAOTHOAT: bác cho em hỏi vợ 2 của bác rước về hết bi nhiu tạ thóc ợ, phiền bác quy ra VND hoặc USD giùm em luôn
Option theo xe gồm những gì bác, 2 cái tai nghe Bluetooth, dàn DVD trên tap-lô và trên trần kia có phải theo xe luôn không ợ. Cho em hỏi luôn là cái bản đồ trên xe có xài ở Vn được ko bác?

Em đặt cách đây 2 tháng giá lúc đó là 98 k mẽo tất cả mấy cái thứ bác thấy đều là đồ theo xe.còn cái bản đồ chỉ xài được ở Mẽo thôi ,muốn có xài ở VN chắc phải gắn thêm Việt map.

Đâu cần gắn thêm màn hình làm gị Bác thử hỏi xem DVD Navigation system của MDX có xài được đĩa phần mềm bản đồ ở vn khộng Thường thì chỉ cần thay đổi đĩa thôi.

Hạng B2
20/6/05
233
3
0
HCM

Trích đoạn: DAOTHOAT

:D Hê ! Hôm nay thằng bé nhà em nó đã về đến nhà em pót vài ảnh của nó cho các bác xem nhé.

[/img]

o đẹp...vì quá đẹp