Hạng C
22/12/11
589
18.622
93
Tào làm cách nào để mua đất trong dân vậy anh?

nhờ Vietnamese đứng tên?

Mềnh ko trả lời miễn phí.

Trong CNL mềnh quý mến 2 cậu quang nakata và grenade và 3 cậu khác.
Nếu các cậu có ít vốn và tầm nhìn 6 năm thì PM email, mềnh sẽ cho tọa độ.
Cái nầy ko thể phổ biến
Việc còn lại là của các cậu.

Cơ hội ko nhiều trong suốt cuộc đời

Hạng B1
15/5/08
97
5.815
88
Đức Linh thuộc vùng nào của Bình Thuận vậy anh 10, mới hôm qua thằng bạn em mới nói ông anh nó ở thị trấn ĐL (khu hành chính mới) có lô đất 10.000m2 (miếng đất chữ T, chiều ngang nhỏ 60m...) mà nó kêu ông anh định bán 7ty nhưng chưa bán được. Thấy vị trí trên map thì xung quanh khu này đất còn nhiều lắm, thanh khoản chậm.

Đức Linh thuộc vùng nào của Bình Thuận vậy anh 10, mới hôm qua thằng bạn em mới nói ông anh nó ở thị trấn ĐL (khu hành chính mới) có lô đất 10.000m2 (miếng đất chữ T, chiều ngang nhỏ 60m...) mà nó kêu ông anh định bán 7ty nhưng chưa bán được. Thấy vị trí trên map thì xung quanh khu này đất còn nhiều lắm, thanh khoản chậm.

đất CLN Đức Linh, nếu không phải đường trục, thì bán giá đó hơi khó.

Hạng C
22/12/11
589
18.622
93

Bình Thuận thì đất bán nhiều lắm, giá cũng rất nhiều loại
Ex: Bắc Bình Thuận có hàng ngàn miếng mà 1m2 giá chỉ bằng 1 tô phở.
Dân SG vẫn có người đầu tư (mua 2,3 ha luôn)
Trước sau cũng lời. Nhưng tầm nhìn cho nó sẽ là 10 năm trở lên

Chỉ tọa độ lửa mới là bí quyết.
:)

Hạng B1
15/5/08
97
5.815
88
đất CLN Đức Linh, nếu không phải đường trục, thì bán giá đó hơi khó.
Khu đất đường trục có tên đường, nó nói đất thổ cư anh chứ ko phải CLN nhưng em ko biết bao nhiêu % đất thổ cư hay 100%. Vì em hỏi kỹ chỗ CLN hay thổ cư nên nó mới ghim vị trí trên map thì xem đúng như vậy.
P/s: nếu lên thổ cư rồi thì ko có giá này anh nhỉ ? .

• Like
Reactions: Rừng Na Uy
Khu đất đường trục có tên đường, nó nói đất thổ cư anh chứ ko phải CLN nhưng em ko biết bao nhiêu % đất thổ cư hay 100%. Vì em hỏi kỹ chỗ CLN hay thổ cư nên nó mới ghim vị trí trên map thì xem đúng như vậy.
P/s: nếu lên thổ cư rồi thì ko có giá này anh nhỉ ? .

10.000m2, nhưng 300 thổ cư, còn lại CLN anh ạ.

• Like
Reactions: Rừng Na Uy