Tập Lái
5/8/15
16
41
13
E có 2 sổ đất mặt tiền đường Nguyễn Viên , Bắc Bình , tổng diện tích 40k m2 ( 4 hecta ) , 325 m mặt đường bê tông xe công chạy , sâu 125m , xung quanh đang khai thác nhà yến , nuôi bò , điện mặt trời , trồng thanh long , có điện ba pha sẵn . Tình hình hiện tại e không đủ khả năng khai thác và đầu tư nữa , ace nào có nhu cầu đầu tư báo em em gửi sổ và dắt đi coi , giá sát vốn là 5,2 tỷ cho 4hecta. chút hình ảnh xung quanh cho ace tham khảo

Attachments

8/8/16
1.734
2.891
113
Họ ghi là
toạ độ lửa bán

Mt Nguyễn Viên thông Quốc Lộ A với Quốc lộ 28 , đường bê tông xe tải , có điện ba pha sẵn , nước . Cách Quốc Lộ 1 A 1,5km , sát Hàm Thuận Bắc .
40.000 m2 ( 4 hecta ) ,325m mặt đường Nguyễn Viên , sâu 125 m , đất bằng , có đóng cọc bao xung quanh đất sẵn .
Nghi ngay, có Oser kẹp tọa độ lửa

Tập Lái
5/8/15
16
41
13
Ý là hóng tin và khi bán thì mượn hơi từ hot
Ko rõ là nạn nhân hay
Ý là hóng tin và khi bán thì mượn hơi từ hot
Ko rõ là nạn nhân hay dc hưởng ké.
Chốt rẻ the mà mãi chưa đi được
bài đăng đó trên chợ tốt là của e , e mượn hơi từ hot như bác nói để bài đỡ trôi , với e nghĩ gần cao tốc đang xây chắc là được gọi là tọa độ lửa . nếu có gì sai thì bác chỉ giáo . Còn để ra được hàng thì còn qua nhiều khâu kiểm định của người mua , chứ chỉ với một vài từ hot mà lùa được gà thì e nghĩ cũng khó . E mua miếng đó hơn 1 năm rồi , hồi mua là đầu tư lâu dài , nhưng vì e kém thích nghi trong dịch kẹt nên e bán và e cũng đăng vài nơi để kiếm khách và người có nhu cầu , chứ muốn bán thì phải đăng chứ làm sao ha Bác ?

• Like
Reactions: Mot thoi de nho 2
Tập Lái
5/8/15
16
41
13
Mua sớm là bác được hưởng ké lửa rồi
M nói b lùa gà hồi nào ?
Tình hình là khó bán mà các sale hô pcc đông lắm
Sorry b , mình mua cũng chẳng nghĩ tới điều đó . Còn tình hình chung giờ thì mình khó mn cũng khó , chỉ là ko đăng thì sẽ ko ai biết mình bán.

• Like
Reactions: Mot thoi de nho 2
12/10/07
2.646
10.496
113
Chỉ xợ không mua đất tọa độ lửa nhà tôi. Đã mua đất nhà tôi là bao lời.

Có tiền mà mang đi mua trứng khoán thì tôi chịu, chứ mua đất nhà tôi là bảo đảm thắng chăm phần chăm.

Bà con ai cần mua tọa độ lửa, điện thoại ngay. Tôi nhận !!!

:D:D:D

Chỉnh sửa cuối: