Hạng B2
29/5/07
492
439
68
Bác nói thế thì lại dở rồi. Người ta ko mua chưa chắc là người ta ko có tiền nghen. Lắm người ko mua mấy dòng xe chơi này nhưng họ mua Lờ lệch 570 chẳng hạn, và họ cũng ko có nhu cầu tìm hiểu về mấy dòng này.
người muốn mua LX570 la nhu cầu họ khác dòng này rồi, này là muốn lái, còn trẻ LX570 ngồi sau và xe lớn.

Hạng F
3/10/15
9.739
11.974
113
Bác nói thế thì lại dở rồi. Người ta ko mua chưa chắc là người ta ko có tiền nghen. Lắm người ko mua mấy dòng xe chơi này nhưng họ mua Lờ lệch 570 chẳng hạn, và họ cũng ko có nhu cầu tìm hiểu về mấy dòng này.
Bác chuẩn cơm mẹ nấu luôn.
Công bằng.
Lắm người không mua dòng này bác ạ.
Biết là thể thao, là tăng tốc nhanh nhưng ngoại hình nó cứ kỳ kỳ.
Em thì mê 4 cửa cỡ vừa thôi.
Cỡ nhỏ quá nhanh thì nhanh thật nhưng trông nó cứ sao ấy, còn cỡ lớn thì lúc chạy cứ như tàu hoả kéo xe. Kể cả là chạy máy V8. (Còn máy V12 em không biết và cũng rất hiếm ai có cơ hội chạy thử loại máy này)
SLK là tên cũ của SLC, còn ko phân biệt đc là do ko có tiền mua thôi, có vô cái biết từng bản khác nhau cái gì liền.
SLK ok rồi.
Nhưng SLS và SL thì khó hiểu.
Nhất là SL400 và S400 coupe thì có phải y như nhau, một cái có mui một cái trần không nhỉ?
Em thề với bác là ai có tiền cũng chưa chắc sưu tầm nổi đám Merc thể thao này, VN đâu mấy ai có khả năng chứa tá lả xe hơi.
Nên cũng chỉ dám coi sách vở về nó thôi bác ơi.