Hạng C
17/12/11
589
154
43
49
Tp. HCM
Mình thì khoái form của LX RX 350.
Lúc đầu mình cũng thấy form GLK kì kì , đít vuông vuông làm sao ấy. Do nhà ở gần VN Star PMH, cứ đi qua đi lại nhìn riếc tự nhiên mê hồi nào không hay và cuối phải rước con 2013 máy xăng. Không biết có phải chiêu của Mer không ta? Nhìn lần đầu không đẹp, thậm chí còn thấy ghét và khiến mình chú ý, nhìn riếc rồi thấy đẹp ???!!!!

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
em đợi Merc ra GLK all-new rồi đổi luôn cho máu :)

Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
drlyphai nói:
Mình thì khoái form của LX RX 350.
Lúc đầu mình cũng thấy form GLK kì kì , đít vuông vuông làm sao ấy. Do nhà ở gần VN Star PMH, cứ đi qua đi lại nhìn riếc tự nhiên mê hồi nào không hay và cuối phải rước con 2013 máy xăng. Không biết có phải chiêu của Mer không ta? Nhìn lần đầu không đẹp, thậm chí còn thấy ghét và khiến mình chú ý, nhìn riếc rồi thấy đẹp ???!!!!
Chính xác... em đã cầm tiền đi đặt cọc Q5 vì lúc đó cũng chẳng ưa gì em này, nhưng khi đó Mer dụ đi test xe ở ngoài sân bay (chạy như bay) về qua Audi hỏi test thử nhưng không có cho test .... quê quá đổi ý luôn giờ thấy sướng và dư được một mớ lúa để đi ăn chơi với Mer đến bây giờ...hehe

Chuyện này giống như cưới vợ vậy đó... nhìn riếc rồi yêu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Hạng D
24/7/12
4.193
13.285
113
Em thì theo lộ trình : MORNING-CRV-GLK , mà đã đủ tiền lấy CRV rùi thì lại cứ liếc sang GLK , chắc phải chịu khó...mua vé quá ??

Hạng B2
17/7/13
125
19
18
Vĩnh Nam nói:
Lên đến 1505 chiếc rồi :D hôm qua giờ em bán thêm được 5 chiếc
Đầu năm bác Nam bán hàng dữ ha ..Chúc bác năm mới mã đáo thành công

c51 confirmed
Hạng C
7/8/11
648
693
93
TRUNG tran nói:
Mình không ngại giá xe Mer,chỉ ngại bảo trì,thay phụ tùng...nghe nói mắc lắm,chỉ dành cho giới thu nhập cao thôi...,có bác nào viết bài chi phí phải bỏ ra từ khi mua đến 100.000km,tốn bi nhiêu cho dòng xe Mer để ae được tỏ tường...Thanks
Em cũng y như bác! Có thể dành dụm quất chiếc này vì em mê nó ..nhưng ngại phí bảo trì và thay thế phụ tùng quá hớp. Cơ quan bà xã em có chiếc E 240 nghe kể lại phí bảo trì mà em.. rét nên đành ước mơ chỉ là mơ ước thui!

Tập Lái
6/2/14
7
2
8
nhìn lần đầu glk k đẹp
ngắn và thấp
xem ảnh thì rất mượt
k biết ra bản mới có to cao ... hơn tý nào k

Hạng D
28/10/12
1.515
1.439
113
Xe này nhiều bác thấy đẹp là do nó mang cái mác Mẹc thôi, thử Kia hay Hyundai kiểu dáng này xem, bị ném đá téc đầu chắc luôn. Không biết Mẹc VN lượm con này ở đâu ra để phân phối chứ ở Đức đâu còn bán chiếc này. Nói chung xe này mua được do thương hiệu, giá hợp lý, máy ổn tiết kiệm