Hạng B2
1/5/11
405
531
123
Sao tài sản 100 tỉ mới mua bác? Bac Nói chi dzậy người ta đọc lên là biết bác thuộc thế hệ nào liền.
Tài sản tầm 7-10 tỷ mần con này được rồi. Tài sản 100 tỷ đi mer S500 trở lên. Tài sản 100 tỷ thì ai đi xe cóc ghẻ này!
Doanh nhân họ phân hạng xe ghê lắm bác ơi, thấy chủ nhân đi xe gì là họ đoán ra phong cách người đó luôn.
đẳng cấp "lì lợm", chịu chơi đi mer.
giàu mới nổi đi lexus.
Phong cách, lãng tử đi BMW - dân chơi gọi là Best Man Winner!

Audi mới vào nên chưa nghe sếp vào hạng "mục" nào.

Em có ông khách hàng ts thấy được cỡ hơn 100tỷ, vẫn đi chiếc dream + crv 2009
Và thằng bạn nợ như chúa chổm , chơi xe 2tỷ.

Tập Lái
11/5/16
48
57
18
32
E k tranh luận nữa nhé , e chỉ nói theo đại đa số dân nam và nam-trung bộ đổ vào . Họ đều chi ko quá 5% tài sản cho xe . Còn mấy bác sale thì e k biết .
Bác nói sai lè lè =))
Nói cho bác biết, miền Nam họ nổi tiếng phóng khoáng, dễ sống nhé. Bác mà nói thế này khéo đại gia ngoài Bắc họ toàn đi xe máy =))
Còn bác nói không phải đại gia có 100 tỷ thì lương hiếm khi đc 200tr á? Xin lỗi vậy là bác chưa gặp chứ em thì em gặp đầy rồi bác ạ, vung tay lên chém cũng phải có chừng mực thôi ạ =))

Hạng B1
16/9/14
95
98
28
34
Ho Chi Minh City, Vietnam
Đây là topic đánh giá về xe GLC và bác chủ đang cố gắng hướng mọi người bàn tán về cái chủ đề mà bác đang có hứng thú.
Comment của em lúc 16:39, bác reply lại ngay chưa đầy 1 tiếng đồng hồ.
Có vẻ đây là lí do mà bác có suy nghĩ rất tiêu cực về vấn đề chi tiêu và tài chính.
"Ngưng gõ phím, đứng dậy, suy nghĩ thoáng hơn và làm một vài việc có ích" - bác sẽ thấy tiền dễ tiêu hơn nhiều.
Thân ái..

**** "Chế độ xem xong không comment" turn "On" ****
Hẹn bác ở các topic khác và reply những comment có giá trị về xe cộ hơn.

Tập Lái
6/11/16
29
30
13
33
Đây là topic đánh giá về xe GLC và bác chủ đang cố gắng hướng mọi người bàn tán về cái chủ đề mà bác đang có hứng thú.
Comment của em lúc 16:39, bác reply lại ngay chưa đầy 1 tiếng đồng hồ.
Có vẻ đây là lí do mà bác có suy nghĩ rất tiêu cực về vấn đề chi tiêu và tài chính.
"Ngưng gõ phím, đứng dậy, suy nghĩ thoáng hơn và làm một vài việc có ích" - bác sẽ thấy tiền dễ tiêu hơn nhiều.
Thân ái..

**** "Chế độ xem xong không comment" turn "On" ****
Hẹn bác ở các topic khác và reply những comment có giá trị về xe cộ hơn.
Hix thôi nên thế bác ah. Em vùa gop góp lấy con glc 250 xog h chắc phải bán đi. H gom góp không biết trong bao nhiêu năm nữa mới đủ 100 tỉ để mua lại glc đây.

Tập Lái
20/9/16
20
15
3
Bác đừng áp đặt suy nghĩ của bác vào ng khác và cho đó là đúng. E có 2 tỉ nhưng e cứ thik mua glc có sao ko a. E có 700 tr và e thik tra góp mua glc thì cũng có vde gì hả bác
Bác nói đúng đó... e ko có tài sản....ko có tỉ nào em vẫn chạy GLC... ko lẽ phải chờ có mấy trăm tỉ mới được thưởng thức GLC sao?
Cuộc sống mỗi người mỗi khác...ko thể áp đặt suy nghĩ của mình cho người khác....con e nó còn ko có đồng nào nhưng nó cũng sang hơn em, nó đi Porsche

• Like
Reactions: Vansukhoidau
Hạng C
10/7/16
670
529
93
34
Nếu tôi có 100 tỉ như bác trên nói tôi sẽ mua chiếc xe 10 tỉ đi giao lưu cho bề thế chứ chả phải con GLC 2 tỉ đồng đâu , thêm 30 tỉ tôi làm cái nhà cho hoành tráng . Còn lại 60 tỉ tiền mặt vẫn quá là nhiều tôi sẽ vay thêm 50-60 tỉ nữa để đầu tư vào làm ăn buôn bán cho bá đạo. Theo tôi nhận thấy thì ở đất nước VN mình có tài sản nổi tới 100 tỉ là khá hổ báo rồi các bác à, còn mấy đại gia nghìn tỉ tôi ko bàn nhé

Tập Lái
6/11/16
29
30
13
33
Nếu tôi có 100 tỉ như bác trên nói tôi sẽ mua chiếc xe 10 tỉ đi giao lưu cho bề thế chứ chả phải con GLC 2 tỉ đồng đâu , thêm 30 tỉ tôi làm cái nhà cho hoành tráng . Còn lại 60 tỉ tiền mặt vẫn quá là nhiều tôi sẽ vay thêm 50-60 tỉ nữa để đầu tư vào làm ăn buôn bán cho bá đạo. Theo tôi nhận thấy thì ở đất nước VN mình có tài sản nổi tới 100 tỉ là khá hổ báo rồi các bác à, còn mấy đại gia nghìn tỉ tôi ko bàn nhé
Đại gia nghìn tỉ có lấy ta tiêu dc đâu bạn. Toàn tiền thống kể ts,cổ phiếu các kiểu. Dgia nghìn tỉ mà vỡ nợ cũng dễ như chơi. Có đến con số trăm tỉ là rất giàu rồi,con số rất ít.