Hạng C
29/12/14
571
1.927
93
Hậu quả do thằng thaco làm đại lý mà éo thèm bán bmw, nên giờ trong phân khúc xe sang chỉ còn mẹc độc quyền, ko mua mẹc thì mua cái gì bây giờ

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
E công nhận bác nói đúng . Thằng nào ở VN mà chẳng tăng . Trước e có comment phàn nàn thằng crv tăng 10 củ năm 2019 thì 1 bác sale nhảy vào nói xe hot thì tăng giá qui luật thị trường mà , rồi 1 ông khác nói có ai dí súng vào ng bắt mua ko ? Hi hi vậy là e out luôn khỏi dám phàn nàn j nữa . Ở VN này thì nên chấp nhận bị vặt lông nhé các bác
Uay nó chỉ tăng những xe nào mà người Việt mù quáng biết lỗi đầy ra nhưng vẫn cắm đầu vào mua hay vì sĩ diện.
Vd như so về vận hành CRV chả có tí tuổi gì nếu so với Outlander hay Xtrail về vận hành, chẳng qua thương hiệu 2 thằng kia không bằng do dịch vụ hậu mãi kém. Với lại giờ mua Outlander hay Xtrail toàn giảm giá chứ có tăng đâu, qua ép giá nó còn dc, đã ế k bán thì để đó luôn :p
Mình lại thấy nó cứ tăng giá với mấy dòng xe lỗi như CRV hay GLC để cho dân mua nhiều càng tốt, để mấy sản phẩm chất lượng tốt hơn nó giảm giá tha hồ mua. Còn ai thiếu hiểu biết thích bỏ tiền ra thêm để mua sản phẩm lỗi vì sĩ diện thì cứ kệ họ, đâu phải tiền mình đâu mà phải lo :D

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Ông anh nhà em ước gì mua CRV lúc bác nói, chỉ tăng 10 củ, giờ mua kèm lạc hơn 100 củ bác ạ, hix
Bác ko hiểu ý e , e nói tăng là giá niêm yết chư lạc hay đậu phộng vẫn mất như thường

Hạng D
14/8/16
1.866
2.260
113
39
Uay nó chỉ tăng những xe nào mà người Việt mù quáng biết lỗi đầy ra nhưng vẫn cắm đầu vào mua hay vì sĩ diện.
Vd như so về vận hành CRV chả có tí tuổi gì nếu so với Outlander hay Xtrail về vận hành, chẳng qua thương hiệu 2 thằng kia không bằng do dịch vụ hậu mãi kém. Với lại giờ mua Outlander hay Xtrail toàn giảm giá chứ có tăng đâu, qua ép giá nó còn dc, đã ế k bán thì để đó luôn :p
Mình lại thấy nó cứ tăng giá với mấy dòng xe lỗi như CRV hay GLC để cho dân mua nhiều càng tốt, để mấy sản phẩm chất lượng tốt hơn nó giảm giá tha hồ mua. Còn ai thiếu hiểu biết thích bỏ tiền ra thêm để mua sản phẩm lỗi vì sĩ diện thì cứ kệ họ, đâu phải tiền mình đâu mà phải lo :D
Like cho pác.
em cũng méo hiểu con crv bị lỗi rỉ sét vậy mà vẫn mua bất chấp! Nể thiệt!

Tập Lái
25/10/15
5
4
3
44
Posrche VN tăng giá mới ngại chứ Merscedes, Audi, BMW là nhãn xe bình dân tại Mỹ vs Châu Âu chứ sang cái gì? Xe gì thiết kế xấu và chả có phong cách gì hết nên càng nhìn càng xấu ko đáng quan tâm.

Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Posrche VN tăng giá mới ngại chứ Merscedes, Audi, BMW là nhãn xe bình dân tại Mỹ vs Châu Âu chứ sang cái gì? Xe gì thiết kế xấu và chả có phong cách gì hết nên càng nhìn càng xấu ko đáng quan tâm.
Seeeellll giờ nhiềi trên os nhỉ

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Theo đúng kịch bản kinh doanh nó tăng là đúng vì nó có thua gì cái thằng Audi hay Bmw đâu mà lại phải bán rẻ hơn 2 thằng kia. Không thích thì cũng phải chấp nhận sự thực thôi :)

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Thằng này tăng mà bán được thì khắc sẽ tăng.
Không biết đến khi nào giá xe mới giảm đây? Thằng nào cũng tăng, tăng và chỉ có tăng!
Tiền mất giá quá mà đòi rẻ ở đâu ra :)

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Like cho pác.
em cũng méo hiểu con crv bị lỗi rỉ sét vậy mà vẫn mua bất chấp! Nể thiệt!
Do lo đâm đầu kiếm tiền nên đâu có thời gian tìm hiểu, với đồng tiền làm ra cực khổ quá nên mua xe nào giữ giá tí chứ bác. Kệ họ đi tiền ai nấy xài quan tâm làm gì, không mấy nhà xã hội học lại bảo “đừng dạy người giàu cách tiêu tiền”, cứ để đám đó làm gì làm, mình cứ cầm tiền mua cái nào đúng giá trị và cảm thấy xài ổn là dc.