Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
RE: Merz 230E 1987 chạy gia đình có được ko các bác

Cảm ơn Bác Ne về lời mời cơm nhé!nhưng em có ý thế này: em còn trẻ quá(28t), chơi xe và hiểu biết chưa gì cả thì làm sao ăm cơm và tâm sự với Bác đây!vì ít xiền nhưng máu xe, mới "ngu như kiến" về xe hơi và tham gia OS này!vì vậy chắc chờ thời gian học hỏi Bác Ne đây và các bác trong room thêm thơi gian rồi em phải là người mời cơm Bác chứ nị!Bác thấy có đúng ko?

Túm lại:cảm ơn bác nhé!ai mà có mối ngon(nhất là mượn biện mà rẻ và tốt)là em báo bác đi coi,tiện mang em theo nghía mà học hỏi chơi được ko bác?

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

tôi cũng mới 34t thôi, nhưng mà ngoài đường nhìn các bác tuổi 27 phải gọi tôi bằng ... em đí ạ - Vô tư đi bác đừng ngại - mỗi người 1 ít kinh nghiệm về xe cộ, gộp chung lai với nhau thì việc chơi xe của chúng ta sẽ ổn hơn nhiều nếu cứ thui thủi một mình - chẳng hạn tháng 10 này tôi lại thay bằng lái 1 lần nữa rùi, nếu ko biết thì cứ cắm đầu xuống LTT nhu mọi khi - thế là hỏng luôn - nhờ ae trao đổi mới biết đổi bằng bi giờ ra đầu Lý Chính Thắng - quá gọn!
thế bác bi giờ đang chạy xe gì, hay cũng đang mai phục
Tôi không những mai phục trường kỳ mà còn Tay ko bắt giặc nữa kia, :D hê hê 5K mua Merz đời mới chẳng phải thế thì gì !?

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83

Em cảm ơn Bác Ne về lời mời cơm nhé!nhưng em có ý thế này:em còn trẻ(28t), ko biết Bác thế nào, em chưa biết về xe nhiều , ít xiền nhưng mê xe, chưa chơi và rành xe như Bác làm sao ăn cơm và tâm sự với Bác đây?em mới "ngu như kiến" về xe thôi!tham gia OS để học hỏi bác Ne đây và các bác thêm!có dịp em phải là người mời bác bữa cơm chứ !bác thấy thế nào?

em có mối xe nào(mượn biển+ngon+rẻ)là em nhắn bác đi xem,tiện cho thằng em này theo nghía và thọ giáo được ko bác ne hỉ?

quên!bác cho ý kiến giá này nhé: To Cressida 89, ghế da, máy móc ngon,ma7m đúc:110t, DEwoo Espro xuất Mỹ đăng ký lần đầu 97, còn cứng 11,5k!tất nhiên là chưa deal và xem hàng!Bác có ý gì ko?

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

Bác cho qua chiếc Espero 97 nhé, chiếc đấy giá chỉ 140t thôi, mà giá đấy thì cũng vẫn ko mua luôn vì xe đấy nó hỏng liên tục luôn, dù giữ gìn thế nào kệ!
Còn con Cresida là xe nhà giàu, chạy cũng nhu Merz vậy, tốn xăng nhưng mà tốt . Xe của các VIP đi đấy, nhớ hồi các quan đi thăm công trường thủy điện Hòa Bình, đi từ trên dốc cao xuống cả 20m, chỉ có thằng Uwat của Nga, Land Cruse và chú Cressida này dám xuống tận nơi thôi, các chú khác đều đứng lại ở trên đỉnh dốc hết - vì xuống thì dễ mà lát hồi lên ko được thì căng lắm - Cressida chạy cầu trước mạnh lắm đấy - giá của bác thế cũg được , nhưng ko xem tận nơi thì chẳng dám khuyên bác điều gì đâu

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

:D Hê hê bác sĩ kiệm lời thế ! xe Cressida có loại VIP - 4WD đấy chứ bác - giống như Subaru Legacy đấy .

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

Cầu trước là cầu trước, còn 4WD là 4WD chứ bác ![&:] Sao lại lẫn lộn như vậy được ?
Cress là xe cầu sau, chuyện đó quá rõ ràng rùi, bác chỉ được cái khéo ...chống chế :D! Dân P.R đúng là có khác...!

Tập Lái
23/6/05
39
0
0

S55-AMG(29V-7777).Khủng khiếp quá.Tối qua em di qua KS Hà Nội thấy con S55 này dựng ở bãi đỗ xe.Có bác nào biết chủ nhân là ai không vậy?em nghe mấy anh trông xe nói là của 1 xếp làm việc trong triển lãm Giảng Võ.Xe đẹp lại còn thêm cái biển tứ qúy 7777 nữa.

Hạng C
23/5/05
539
148
43
52
Saigon
www.tuoitre.com.vn

Bác nhảy vào lộn chủ đề rồi bác nhỉ - hay là bị quả khủng khiếp quá nên chóang nặng thế bác -
CHính vì những sự chóang khủng khiếp của các bác cộng với tâm lý tò mò muốn biết chủ xe của cái xe Khủng khiếp đấy là ai khiến cho HN là chốn chơi xe vô địch, ai cũng muốn thể hiện cho thiên hạ chóang, ai cũng muốn vươn lên TOP, làm một sự nổi danh hào nhoáng
Cứ phình phường đi bác Cực Kỳ ơi - như em đang bàn về con Merz 230E 1987 giá 5K đây nè bác
Trích đoạn: Untra

S55-AMG(29V-7777).Khủng khiếp quá.Tối qua em di qua KS Hà Nội thấy con S55 này dựng ở bãi đỗ xe.Có bác nào biết chủ nhân là ai không vậy?em nghe mấy anh trông xe nói là của 1 xếp làm việc trong triển lãm Giảng Võ.Xe đẹp lại còn thêm cái biển tứ qúy 7777 nữa.

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Giá 5k thì thơm đấy bác ạ... nhưng... Chi phí thuốc men và mỹ phẩm,cơm tám giò chả (xăng A95) cho em này hơi chóang đấy bác.BM và M trên 10 năm đi vẫn sông xênh nhưng dùng xe này mà đi nhiều (30000km / năm tai VN ) thì phí tổn 1 năm to hơn tiền mua xe đấy bác ơi